SCAM COINOMAT.COM LỪA ĐẢO, NHỜ MỌI NGƯỜI GIÚP ĐỠ

Status
Not open for further replies.
tớ mua có 10 wmz cũng suy đi nghĩ lại, coi ai bán, bảo hiểm thế nào, lên google coi có tiền sử scam rồi mới mua, bác này làm phát 4m5 ngọt lịm

Thánh, nhanh còn kip, đã lỡ mất tiền rồi giờ chưa đến 6h chạy ra đầu ngõ làm con đề 45 vài trăm nghìn hay phang con lô 45 vài trăm điểm gỡ gạc đi.

Thánh, nhanh còn kip, đã lỡ mất tiền rồi giờ chưa đến 6h chạy ra đầu ngõ làm con đề 45 vài trăm nghìn hay phang con lô 45 vài trăm điểm gỡ gạc đi.
:eek: em đã ghi con lô 45, 54 . 1 con 10 điểm

:eek: em đã ghi con lô 45, 54 . 1 con 10 điểm
Tối ra lĩnh 1 củ 6 lít nhớ về làm Event cho anh em nha thí chủ :)))

Có thể giao dịch của bạn đang chờ sự chấp nhận từ mạng lưới bitcoin , bạn có thể search giao dịch của mình trên blockchain , xem giao dịch có đủ xác nhận chưa.

KLQ dưng mà ai có BTC-e code cần sell ko ? M cần mua 100$ mà chả thấy ai bán, pm mấy ng mà chả ai trả lời :( Ai có sell pm chữ kí m với :(

mấy site auto exchange trong box Service 4rum đầy ra đấy.
cần nữa thì mua PM rồi deposit hẳn vào site btc-e luôn

ko liên quan nhưng nhắc nhở ae kiếm người có uy tín bảo hành trên mmo4 này mà mua, hoặc họ có web dịch vụ ở chữ ký hẵng mua, mua linh tinh tới lúc mất tiền oan k biết kêu ai khổ thân ra

Mình gọi cho vtc pay, nó kêu sẽ chuyễn bên kỹ thuật kiểm tra. Nhưng phải đợi, mình nghĩ hy vong mong manh quá. Đúng là dại thật, tự nhiên xui khiến thế nào lại dại dột T_T

hay là nó đang pending confim

Mình ko rõ nữa nhưng nó hiện thế này

Đúng là pending thật nhưng lúc mình check lịch sử giao dịch bên VTC pay thì nó hiện ra thông tin này :

Chẳng có thông tin gì ngoài số Đt, mình gọi thì nó kêu ko phải lộn số rồi, ko thể nào ko sợ được T_T. Thêm nữa là nó để thanh toán qua vtc pay mình cứ nghĩ là nó hợp tác với vtc pay hay sao ấy ai ngờ bên VTC ko biết gì luôn ...

Mình giao dịch trên này rồi, lần đó cũng bị pending do tài khoản nó hết tiền. Gửi mail support cho nó ([email protected] ) chờ khoản 1 2 ngày là nó thanh toán. Bạn cứ yên tâm nhé.

có thanh toán là ok rồi :D mừng cho thớt

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,350
171,401
Latest member
conganxom
Back
Top Bottom