[Coingeneration] Tuyển ref RB 75%

AppServ

Banned
Reactions
121
MR
0.000
Insuree Balance
0
Tình hình là coin đã thanh toán trở lại cho mọi người (Nhưng chỉ thanh toán cho những tài khoản invest và verified)
Hiện nay coin hầu như đã triệt tiêu toàn bộ cheater, theo chương trình của coin bây giờ thì mỗi người chỉ được phép sở hữu một tài khoản miễn phí trong 30 ngày)
Mình lập topic tuyển ref cho những ai muốn tiếp tục hoặc những người mới có ý định đầu tư vào coin

Mỗi ngày mình sẽ được của bạn 20% số tiền bạn kiếm được mình sẽ pay lại 75% số mình nhận đc 3 hoặc 7 ngày mình sẽ thanh toán một lần

* Ngại gì không đầu tư chỉ bỏ ra 50$ là bạn có thể chạy soft của Coin 365 ngày mỗi ngày nhận lại 1$
Hình thức invest của coin tính theo Theard (cái này chắc không xa lạ với mọi người vì coin đã quá nổi tiếng)
1 Theard (invest 50$) = 1$/ ngày
Hình thức thanh toán hiện tại:
Perfect Money, Paxum, Ego - instat daily

Đây là proof mới nhất hôm nay mình nhận được:
View attachment 24008

invest thì khỏi ver hả thớt

Đầu tư thằng này bh không biết có sợ Cam không?

Cõng rắn cắn gà nhà

nó làm quả cuối rồi rút chăng :) còn nếu ko thì quá ngon

proof k up cái mail mà up cái gì vậy ?

(Nhưng chỉ thanh toán cho những tài khoản invest và verified)
Tức là vừa invest vừa veri luôn hả bác? Mà "verified" ở đây là scan giấy tờ đó hả?
Cái acc của em chưa invest cũng chưa scan nhưng vẫn rút $ được (Ego only, và hiện tại chỉ dám rút $1/ngày), bác tuyển ref sớm hơn tí thì hay biết mấy.
Hiện tại không dùng pinger để veri phone được nữa. Nếu bác hỗ trợ veri phone em sẽ test thêm 1 acc nữa xem có rút được không (IP US). Mà nếu không rút được thì đành chỉ nhận refback thôi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,659
170,751
Latest member
LuDiTu

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom