Got Paid coingeneration - tặng 1000 account cho các bạn - hoàn toàn miễn phí

ID : 265052 ver dùm nhé bạn :)
cho hỏi ver xong mới có Thread hay sao.
mình reg = ip us rồi vẫn ko thấy thread?

tình hình là bác thớt đã đỗi nghè . không ver coin nữa sang thành buôn bán sim rác rồi :binhsua01:

ID : 265052 ver dùm nhé bạn :)
cho hỏi ver xong mới có Thread hay sao.
mình reg = ip us rồi vẫn ko thấy thread?

ĐÃ REF
ID : 265099
Cậu inbox cho mình số phone với nhé:binhsua07:

molino said:
ID ref: 265152
cậu check giúp mình, thanks

Check inbox các bạn nhé, add xong nhớ buzz mình, thanks

Tạo acc xong vô chỗ chuẩn bị nhập số điện thoại thì báo lỗi
Verification temporarily unavailable.
Có ai bị như mình không nhỉ?

đang tính mua 1 kon azure để down torrent vs treo coin ( Us), ko biết có ổn ko ! thớt tư vấn với , mình là "GÀ" tks thớt
Up phụ

coingeneration - tặng 1000 account cho các bạn - hoàn toàn miễn phí

Như tít, hiện đang có 2000 con Viettel 11 số trong kho, sẽ đem ra để tạo phone us ver account coin cho các bạn, hoàn toàn miễn phí.

Quy trình :

1. bạn cần có ip us để đăng ký, tốt nhất là ip sạch, và tốt hơn hết là vps us vì đằng nào cũng phải có vps để treo coin, với 1 vps 5$ bạn chỉ mất 5 ngày để lấy lại vốn

2. bạn tự đăng ký account, nhớ là email phải chính xác và ip us, sau đó post lên đây id coin của bạn, và cho biết bạn có ref cho mình hay không

3. mình sẽ pm lại số phone để bạn điền vào, phần việc ver còn lại mình sẽ tự làm cho bạn. bạn không cần phải tiết lộ thêm bất kì 1 thông tin nào khác cho mình hết.

4. xong 1 acc, bạn có thể tiếp tục với acc thứ 2 ;)

Ghi chú :

1. hoàn toàn không giới hạn về số lượng acc trên mỗi người, ai thích đăng ký bao nhiêu thì đăng ký

2.
việc reg theo ref của mình là không bắt buộc nhưng mình sẽ rất biết ơn nếu bạn reg theo ref của mình, và thực sự thì, mình sẽ ưu tiên giải quyết trước cho các bạn ref theo mình

3. và cuối cùng : link ref của mình là : https://coingeneration.com/auth/new/206454/

Rất cảm ơn các bạn!
đã từng làm giống thớt mà admin nó banned 1 phát hết team luôn hjxhjx :(( khuyên thớt cẩn thận thôi :binhsua04:

Announcements

Forum statistics

Threads
420,488
172,577
Latest member
ok9video

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back