Got Paid coingeneration - tặng 1000 account cho các bạn - hoàn toàn miễn phí

Có mỗi ping thôi à :m108:

- - - Updated - - -

đâu nói j đâu, vậy còn ngon hơn mấy thằng loz pub ver. thấy thớt xl nên nói thôi

:)) thôi được rồi bạn trẻ, mình thua bạn rồi, mình sạo loz :))

nói thực với bạn trẻ là iem quả thực là có kho số sim rác gần 5k chứ hok phải 2k đâu :)) nhưng khoản ver thì bạn trẻ nói đúng rồi :))

:)) thôi được rồi bạn trẻ, mình thua bạn rồi, mình sạo loz :))

nói thực với bạn trẻ là iem quả thực là có kho số sim rác gần 5k chứ hok phải 2k đâu :)) nhưng khoản ver thì bạn trẻ nói đúng rồi :))
nói ngay từ đầu thì đỡ phải xoắn rồi, chưa đủ post khỏi xếp hình nên thích xoắn lắm :))

Không hiếu thế nào em có 2 ref chạy ổn định mà không được coin cộng tiền phần trăm được hưởng từ ref tý tiền nào cả. anh nào bị như em không/.

Không biết :))

Bạn nên xem lại trong list ref xem có 2 ref đó không?

có list ref rồi cậu ạ. ref rút tiền vài lần rồi mà mình thì ko được hưởng tý tiền nào từ họ. :(

Chịu luôn, acc của bạn đã rút tiền lần nào chưa? nếu chưa có thể bị block? còn không thì cứ lên https://coingeneration.com/main/chat/ bảo admin nó check, và sau đó 1 là "your account was blocked :) " hoặc all done !

IP US mới ko bị banned hả thớt

IP US nó mới không banned hả thớt . tớ muốn tham gia làm ref của cậu . qá . support tí nhé .

coin

Chịu luôn, acc của bạn đã rút tiền lần nào chưa? nếu chưa có thể bị block? còn không thì cứ lên xxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx bảo admin nó check, và sau đó 1 là "your account was blocked :) " hoặc all done !
cậu trả lời quá vô nghĩa. :))

Tạo acc xong vô chỗ chuẩn bị nhập số điện thoại thì báo lỗi
Verification temporarily unavailable.
Có ai bị như mình không nhỉ?

Tạo acc xong vô chỗ chuẩn bị nhập số điện thoại thì báo lỗi
Verification temporarily unavailable.
Có ai bị như mình không nhỉ?

lúc chiều veri vẫn ngon mà nhỉ, chắc lúc đó bị quá tải gì đó

nó hạn chế ver acc rồi tạo 10 acc ver đc 1,2 acc

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics