• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Coingeneration scam nguy hiểm khi dùng bị đánh cắp pass word nó chụp toàn bộ màn hình của bạn

Status
Not open for further replies.

ngaythangnam

Senior
Reactions
230
MR
0.000
Insuree Balance
0
ĐÂY LÀ BẰNG CHỨNG MÀ DIỄN ĐÀN NƯỚC NGOÀI MANG LẠI
VÀ ĐÃ ĐC THÔNG BÁO RẰNG NÓ CÓ CHỨC NĂNG CHỤP MÀN HÌNH VÀ 1 ĐIỀU NGUY HẠI LÀ KHI ĐĂNG NHẬP VÀO CÁC BANK NGUY HIỂM
NÊN AI CHƠI CON THÌ CẨN THẬN NHÉ
PROOOF 1 NGUỒN DIỄN ĐÀN
http://thebotnet.com/showthread.php?p=2221098#post2221098
http://www.emoneyspace.com/forum/index.php?topic=292736.0
VÀ 1 ĐIỀU NGUY HẠI NHƯ THÔNG TIN DC BIẾT LÀ NÓ CÓ ĐIỀU KHOẢN NGUY HẠI MÀ MỌI NGƯỜI KO BIẾT CỨ THẾ MÀ DÙNG

ĐÂY LÀ 1 ĐOẠN TRONG BÀI VIẾT TỚ TRÍCH CÁC ĐOẠN QUAN TRỌNG
COINGENERATION đã tăng khá nhanh, người dùng xem và tham gia, đồng ý với TOS mà không cần đọc nó.

Bạn có biết những gì các bạn đang thực sự đã cho phép coingeneration để làm gì?

Bạn cho phép họ:

truy cập IP của bạn
truy cập vào máy tính của bạn 24/7
trồng một bot
xâm tất cả mật khẩu / tài khoản của bạn
xem những gì bạn nhìn thấy trên máy tính của bạn

đã có nhiều đề tài về điều này lừa đảo xảy ra các diễn đàn khác, không ai có đường ống lên được rằng điều này không phải là.

Máy tính của bạn, tôi cảm nhận được, bởi vì sẽ coingenerations của "nô lệ" và bạn sẽ khai thác Bitcoins cho họ

KHÔNG tham gia coingeneration. Có vẻ đầy hứa hẹn, nhưng bạn phải cẩn thận về những gì trên internet ..

http://www.realscam.com/f8/coingeneration-com-opportunity-scam-2387/
https://bitcointalk.org/index.php?topic=182215.0
http://lethemfind.us/community/topic/3348-coingenerationcom-possible-scam/

---------------------------
"Máy chủ của họ chỉ nằm ở Đức (siêu máy tính cần rất nhiều băng thông để loại bỏ tắc nghẽn và mất gói tin càng nhiều càng tốt, vì vậy đây là số lẻ)" - cái gọi là "mạng" của họ là giả mạo. Nó chỉ chạy một tập tin giả để kiểm tra xem máy tính của bạn là on / off và tạo ra tiền sử dụng Ponzi / PYRAMINING chương trình. Một số người dùng nói rằng bắt đầu từ v2.4 nó chạy một hệ botnet Bitcoin trong nền. Điều này được hình vệ tinh sau khi một số investation.

"[email protected]" là thư của họ được sử dụng trong thông tin WHOIS của tên miền. Email miễn phí cho một doanh nghiệp như thế này? ... Nghe có vẻ kỳ lạ.

"Toàn bộ hoạt động là một kim tự tháp cũng giấu nơi suckers mua các chủ đề và toàn bộ thanh khoản của công ty phụ thuộc vào những giác hút. Các chủ đề miễn phí có thể trả tiền cho người trong một thời gian, nhưng nó sẽ bị tiêu diệt ngay.
Có những công ty VN ai mua điện máy tính của bạn cho thật nhưng đây không phải là một trong số họ "

"Weird biểu tượng: Các ngôi sao David và sư tử là biểu tượng Do Thái và khi tôi lần đầu tiên nghe nói về trang web này nó được quảng cáo được liên kết với các nhóm Bilderberg Nhóm này bao gồm uber tỷ phú giàu có không quan tâm đến loại hình kinh doanh. . Họ không muốn bạn, người đàn ông nhỏ để kiếm tiền và họ có mạng lưới riêng của họ mà các ngành nghề trên đường phố tường, hoàn toàn tự động. Họ không cần vài megaflops của bạn bởi vì họ đã có công nghệ tiên tiến cuối cùng với một toàn bộ rất nhiều petaflops ".

"Đó là một Ponzi kiêm chương trình botnet bắt đầu trên hackforums, không sử dụng trang web hay tải về ứng dụng của họ, nó sử dụng nguồn tài nguyên rất nhiều chi tiết trên máy tính của bạn.

Họ có thể sử dụng máy tính của bạn để làm các cuộc tấn công DDoS, để cung cấp vớ / proxy và những thứ rất nhiều chi tiết. "

COINGENERATION SCAM - HẬU QUẢ BIG - eMoneySpace

CoinGeneration.com CƠ HỘI hay Scam?

https://bitcointalk.org/index.php?PH...612.msg2633880 (Cảm nhận)

Kim tự tháp chương trình - Wikipedia, bách khoa toàn thư miễn phí (Thông tin về án Kim tự tháp của / Ponzi của - mô hình "kinh doanh" Đây là illigal ở hầu hết các nước của)

--------------------------------
Những bằng chứng là VN. Nếu bạn vẫn muốn chạy botnet shitty này với chương trình Ponzi sau đó tôi sẽ đề nghị sử dụng VirtualBox (KHÔNG chia sẻ tập tin), VPS hoặc sử dụng một chế độ Antivirus Sandbox. Hoặc sử dụng các công cụ như Sandboxie.

Bạn được phép gửi giấy tờ chứng minh nhiều hơn nữa!

"Chỉ có 2-6 phần trăm được sử dụng từ tổng trọng tải CPU" ... Không.

---------------
CÁI NÀY KHÁ NGUY HẠI MỌI NGƯỜI NÊN CẨN THẬN VỚI NÓ VÀ THEO DÕI THÔNG TIN KO ĐẾN LÚC TIỀN MẤT TẬT MANG

mình treo vps rồi. Mấy thím treo = máy coi chừng nhé :hihi:

mình ko chạy nó trên pc lâu rồi. chả sợ

chả biết nó nguy hại hay chụp màn hình gì chỉ biết kiếm ăn đc từ nó :binhsua168:
thì đó là tin tức tớ cập nhật dc từ nguồn nước ngoài
ăn dc thì cứ ăn nhưng phải cẩn thận vậy thôi

Cũng có thể lắm ... nhưng việt nam vô sản ...nên k sợ đếch gì :)) còn là cứ cheat :))

thôi rồi từ nay ai cũng chạy = vps , tin này tung ra thì nó còn sống đc bao lâu nữa đây :binhsua146:

cũng có thể lắm ... Nhưng việt nam vô sản ...nên k sợ đếch gì :)) còn là cứ cheat :))
vô sản thì vô sản nhưng khi đăng nhập bank hay cái gì quan trọng theo mình bạn nên tắt nó đi
sẽ an toàn

VN mình toàn vps thì nos chụp cũg = 0, ae típ tục cắm típ nào

Kệ mịa nó toàn treo VPS chứ có ngu mà treo ở máy nhà à.... Chỉ cần ra tiền là được đếu care:binhsua169:
Cái máy tính đang dùng cũng từ nó mà ra mà :binhsua172:

:m071: nguy hiểm thế à....đm thảo nào mình die mẹ nó mấy con vps cũng vì nó :m122:

Cắm VPS không quan tâm :binhsua166:

- - - Updated - - -

Cắm VPS không quan tâm :binhsua166:

Ui chả biết nó gây hại cho mình hay mmoer gây hại cho nó đây :(

đếch quan tâm ; cắm vps thj hơj sức đâu mà bjet nó là lư lế lào; có tjen` là anh em thấy thơm rôj`

Thảo nào nó cho tụi tây free 1$/ngày. với lại mấy acc treo trên VPS của mình đều bị block sạch, mặc dù 1 acc/vps thôi

thây kê toàn làm trên máy ảo với vps, chụp gì tấn công ai cũng dc, miễn có tiền :binhsua146:

Dieeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee cmnr

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,955
171,026
Latest member
ngannguyennb

Most discussed of week