Help [Coingeneration] - Cập nhật tình hình Verify Phone, Update Profile và Payment

Snow đã ngu rồi còn nguy hiểm. Mua hàng US. Đưa State WA thì hỏi country nào đây. Lâu này hàng toàn UT nên chỉ biết mỗi UT. VL verified member.
ko ai bán hàng như chú cả , tôi mua của mấy bác kia add ko đc đều trả tiền lại , hôm qua có người cho add thử ko đc ko lấy tiền đấy
còn verified member là đưa thông tin cho admin là đc set lên , chứ ko phải là pro mới đc lên

*** của alexa hình như ko check gate thì phải. Đã đâm thử ch play. dùng vpn và info fake vẫn delined

hàng lại về

Ấn vào nút like dưới bài viết của tớ nhé. 1k like coin sẽ hồi sinh trong đêm nay

hum qa vèo 1 cái có tiền ngay sao hum nay send mail nãy h rồi mà ko thấy tiền về gì hết vậy bác

hum qa vèo 1 cái có tiền ngay sao hum nay send mail nãy h rồi mà ko thấy tiền về gì hết vậy bác
đm hôm qua khác hôm nay khác...hom qua mi send sau khi ta ex..còn hôm nay đã ex éo đâu mà đòi về liền...tí ex xong phát cho

sao các bác về hoài thế ! me chả về tẹo nào :(

ko ai bán hàng như chú cả , tôi mua của mấy bác kia add ko đc đều trả tiền lại , hôm qua có người cho add thử ko đc ko lấy tiền đấy
còn verified member là đưa thông tin cho admin là đc set lên , chứ ko phải là pro mới đc lên
Cậu mua xê xê à ? hqua tớ cũng mua 3 add azure thì được 1, 2 e ko qua bảo đổi éo cho làm ăn mất uy tín éo chịu được cậu mua của ông nào thế.

Hix sao mấy bro vẫn về thế mình treo mãi không thấy về con nào hết vậy :( , mấy bro không bị vụ 5 payouts per day àh , để ý thấy auto sau khi login nó toàn báo cashout not success , chứ không thấy nó request nữa :(

ta nghĩ mày hên, ta đưa acc coin 35$ rút dùm ta chia đôi ok ko mày :T, add mail px của mày lun rồi
đm tự rút đi mài....tau làm éo gì có thời gian ngồi rút...mà chỉ dc rút có 5 lần...mi quay tay 30s là xog cmnr

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,891
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom