Help [Coingeneration] - Cập nhật tình hình Verify Phone, Update Profile và Payment

Status
Not open for further replies.
Đã online và đã scam rồi nhé
Ngồi đó mà khóc đi
Anh hok thanh toán là có thread report scam ngay và luôn ;))

p/s thanks anh giai :binhsua164:

thử đăng ký 1 acc mà mãi ko thấy nó gửi code về

Chắc nó chưa rờ tới thôi em
Của em mới có 15 cái mail lên nó chưa thèm để ý cứ thử vài trăm cái là biết ngay mà
tại em ko add thuê cho ai chỉ add cho mình em thôi anh. chắc là chưa add nhiều mail nên nó chưa đụng tới. chưa bao giờ em chạy bằng IP USA

đang trong acc paxum 300 mail (50 của minh) còn lại của khách dự là khoảng 50 mail vẫn đang rút
Còn 200 mail thì mấy thèng nó rút rồi nó bỏ của chạy lấy người hem thèm đả động gì luôn.
Đợt tới mà có reopen dịch vụ fee sẽ lại tăng lên 7:3 giúp đỡ anh em nhưng cũng phải đề phòng cho bản thân.
Kêu fee cao nhưng lúc bị block acc không ver được đâu có ai hiểu cho mềnh đâu.

vậy là phải rồi , hỗ trợ paypal rồi tụi nó dep tiền bẩn zo limit tiếp à :binhsua136:

cũng khó lắm vì coin giờ mọi người đang thấy nó hát bài Hứa thật nhiều thất hứa thì cũng thật nhiều , và đống tiền đang ngày 1 lớn dần lên sẽ tính sao đây ? PAY 1 phát có mà nó sập tiệm ah

Tình hình là ngày mai đi theo con đương CPM, PTP, và tiếp bước Adsence thôi :((

- - - Updated - - -

cũng khó lắm vì coin giờ mọi người đang thấy nó hát bài Hứa thật nhiều thất hứa thì cũng thật nhiều , và đống tiền đang ngày 1 lớn dần lên sẽ tính sao đây ? PAY 1 phát có mà nó sập tiệm ah

của bác đây :))
[video=youtube;Yu9Eto2vfok]http://www.youtube.com/watch?v=Yu9Eto2vfok[/video]

mình treo nó cũng có $ vậy chứ phải ko có đâu mà ko có $ trả cho tụi mình :binhsua136:

2:48:07 PM Camii: the payment system must be 100% operational in the next few days

cổng thanh toán nó có cái giề đâu mà sữa hoài nhỉ dự định của nó là là gì ....

- - - Updated - - -

chán quá đi 40-50 con vps hết acc hết thread để nó chạy làm biến tắt :((

mà đa phần là chích choác nhiều quá , tiền mua Thread thì ít nhưng nó khuyến khích Thread Free thì nhiều Minpay thấp nên ai cũng muốn tranh thủ kiếm cháo ko cần đầu tư , dẫn đến cầu nhiều hơn cung , phần mềm của nó đào Bitcoin cũng đc 1 giới hạn nào thôi chứ , giờ nó chỉ còn cách là reset hết các lệnh Thread trả lãi và + ngày sử dụng cho các Thread bắt đầu làm lại từ đầu sẽ là ok

mà đa phần là chích choác nhiều quá , tiền mua Thread thì ít nhưng nó khuyến khích Thread Free thì nhiều Minpay thấp nên ai cũng muốn tranh thủ kiếm cháo ko cần đầu tư , dẫn đến cầu nhiều hơn cung , phần mềm của nó đào Bitcoin cũng đc 1 giới hạn nào thôi chứ , giờ nó chỉ còn cách là reset hết các lệnh Thread trả lãi và + ngày sử dụng cho các Thread bắt đầu làm lại từ đầu sẽ là ok
Nói hay ghê, nó reset lại các bác có chịu không? lại còn những người mua thread nữa, nói chung là cứ iêm rồi thấy tính :D

Có bác nào rút đc nữa chưa . up proof xem cái cho sung đi :binhsua164:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,754
172,817
Latest member
nhacaiu88mx

Most viewed of week