Coinex.com Reviews : SCAM or LEGIT ?

tiếp tục leo thang

một phát +25% mà không kịp bắt đáy :p
Cơ hội luôn ở quanh ta, vấn đề là ta có nắm được cơ hội hay không

CoinEx vừa có thông báo dành cho các nhà đầu tư có ý định trữ CET dài hạn. Cụ thể sau khi chương trình phân phối cổ tức 180 ngày kết thúc, các nhà đầu tư vẫn tiếp tục được phân chia lợi nhuận dài hạn, cách phân phối có thể khác đi 1 chút nhưng vẫn là 80% lợi nhuận của sàn

Cơ hội luôn ở quanh ta, vấn đề là ta có nắm được cơ hội hay không

CoinEx vừa có thông báo dành cho các nhà đầu tư có ý định trữ CET dài hạn. Cụ thể sau khi chương trình phân phối cổ tức 180 ngày kết thúc, các nhà đầu tư vẫn tiếp tục được phân chia lợi nhuận dài hạn, cách phân phối có thể khác đi 1 chút nhưng vẫn là 80% lợi nhuận của sàn

Các bác mua cet từ đầu giờ ăn đủ rồi còn gì nữa.

vụ này lợi nhuận khủng ko vậy, có khi nào nó chơi lên bờ xuống ruộng như thằng liza của yobit ko?

kinh nghiệm của em là nó đã bốc lên cao thì các bác lựa cơ mà rút, đừng có thấy nó tăng mãi mà ham, rồi đến lúc nó lao dốc cũng không kipj nhảy xuống, em bị vài con như vậy rồi

có khả năng sẽ là liza2 :D :p
Các bạn đừng nhầm lẫn nhé. Thằng Liza của Yobit ko phải là coin, nó không có blockchain, không có ứng dụng nên sàn nó thích in ra bao nhiêu cũng được. Còn CET là coin thực, số lượng có hạn, nó giống như cổ phiếu của 1 công ty cổ phần vậy, nắm giữ CET giống như bản sở hữu 1 phần giá trị của sàn vậy

Các bạn đừng nhầm lẫn nhé. Thằng Liza của Yobit ko phải là coin, nó không có blockchain, không có ứng dụng nên sàn nó thích in ra bao nhiêu cũng được. Còn CET là coin thực, số lượng có hạn, nó giống như cổ phiếu của 1 công ty cổ phần vậy, nắm giữ CET giống như bản sở hữu 1 phần giá trị của sàn vậy
Cũng khó die hơn phần nào khi có đại gia viabtc đỡ đầu

anh em nào đang miner coin BTC, BCH, LTC, ETH, ETC, ZEC and DASH chuyển hết về pool này để được nhận CET nè

https://pool.viabtc.com/signup/?refer=225575

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,197
170,349
Latest member
nhannguyenmkt
Back
Top Bottom