Coinex.com Reviews : SCAM or LEGIT ?

Hold CET và hàng ngày được chia cổ tức 1.8-2%

Cảm giác giống như Bitconnect ngày nào, nhưng chắc chắn an toàn hơn vì đây là sàn giao dịch

Cảm giác giống như Bitconnect ngày nào, nhưng chắc chắn an toàn hơn vì đây là sàn giao dịch
cứ qua ngày là nhận à? nó trả vào mấy giờ nhỉ, để mình kt xem?

Số đen gê. Cứ hold coin nào là nó rớt giá cái đó.
Bữa hold eos nó lao vóc thì thôi
Qua mới hold CET ở mức 200 . Nay lại tiếp tục lao vốc. Đời mình đen quá.

Mình cũng đang cảm thấy giống cảm giác bitconnect ngày nào, vừa mừng vừa lo. Không dám tham lam quá,

Nó lên được thì nó phải giảm được. nó cứ lên vèo vèo không giảm mới đáng thấy lo hơn ấy.

Thời điểm tốt để hốt

Em theo 2 account (reg tên em với bạn gái em) được 200 CET, với một ít em mua thêm vào từ hôm đầu thông báo tặng CET, hôm qua vào coi 213 CET được hơn 32$ (hôm đầu chỉ được có 12$) thì em đã bán tháo lấy BCH và đang đợi nó xuống sâu dưới 20$ là mua thêm vô CET trữ đây. :D Tương lai em nghĩ nó có thể bay cao và bay xa từ 1$ trở lên ấy, có đều vol của nó hơi lớn so với BNB nhưng ko tham quá cao mà chỉ 1$ là đều có thể đạt được.

Em theo 2 account (reg tên em với bạn gái em) được 200 CET, với một ít em mua thêm vào từ hôm đầu thông báo tặng CET, hôm qua vào coi 213 CET được hơn 32$ (hôm đầu chỉ được có 12$) thì em đã bán tháo lấy BCH và đang đợi nó xuống sâu dưới 20$ là mua thêm vô CET trữ đây. :D Tương lai em nghĩ nó có thể bay cao và bay xa từ 1$ trở lên ấy, có đều vol của nó hơi lớn so với BNB nhưng ko tham quá cao mà chỉ 1$ là đều có thể đạt được.
Ôm CET giờ được hưởng lãi khoảng 2% mỗi ngày nên CET khó xuống sâu lắm

Cơ mà cho hỏi: Bạn gái bác tên gì vậy?

Ôm CET giờ được hưởng lãi khoảng 2% mỗi ngày nên CET khó xuống sâu lắm

Cơ mà cho hỏi: Bạn gái bác tên gì vậy?

Nhạy cảm quá, em xin phép không trả lời nha bác :D
p/s: Mà em lấy pro file của bạn gái em reg account trên CoinEx thôi mà. :cool::oops:

mấy ngày gần đây lãi còn cao k các bạn, ai được trả lãi update xem thế nào ạ

mấy ngày gần đây lãi còn cao k các bạn, ai được trả lãi update xem thế nào ạ
Lãi hôm nay là 1.11%

Để xem lãi bạn vào link https://www.coinex.com/mining (kéo xuống dưới)

Thớt cho hỏi. Mình có mua ít CET
Hôm nay vào xem thì nó tặng nhiều coin khác lắm. Eth r btc nhiều lắm. Mà toàn là đc 0.000x usdt thôi.
Đó là lãi hay sao v cậu?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,766
170,858
Latest member
binbinbin
Back
Top Bottom