Coinex.com Reviews : SCAM or LEGIT ?

1 LOOM nhận 2 CET

During 19th - 29th of May, 2018, CoinEx will take a daily snapshot of all user’s LOOM assets at 8:00 (UTC). On a daily basis, we will give away CET airdrop to LOOM holders at a 2:1 ratio against your LOOM balance of snapshot.
mới đc nhận hôm nay, 2 loom đc 1 cet :(:(

mới đc nhận hôm nay, 2 loom đc 1 cet
Sau chương trình Airdrop trữ LOOM tặng CET sẽ là chương trình trữ ZRX và XRP tặng CET nhé
Hết chương trình bạn trade sang ZRX hoặc XRP để nhận CET dài dài

Sau chương trình Airdrop trữ LOOM tặng CET sẽ là chương trình trữ ZRX và XRP tặng CET nhé
Hết chương trình bạn trade sang ZRX hoặc XRP để nhận CET dài dài
Theo bác vài $ lẻ vậy, giờ mua btc rồi chuyển vào sàn trade qua loom lấy cet tới 29 xong trade qua xrp lấy cet nữa hả bác

Theo bác vài $ lẻ vậy, giờ mua btc rồi chuyển vào sàn trade qua loom lấy cet tới 29 xong trade qua xrp lấy cet nữa hả bác
Chương trình trữ LOOM tặng CET kết thúc vào 29/5

Sau đó sẽ là các chương trình trữ XRP và ZRX tặng CET, chưa có ngày cụ thể nhưng dự kiến sẽ diễn ra ngay sau đó và mỗi chương trình sẽ kéo dài 10 ngày

Chương trình trữ XRP tặng CET bắt đầu từ ngày 23/5 đến 1/6

Mỗi ngày sẽ tặng CET theo tỷ lệ 2:1 (Trữ 2 XRP tặng 1 CET hàng ngày)

Các bác cho hỏi sao mình xác minh số điện thoại trên coinex ko được vậy, ko có khu vực cho vietnam (+84)
Tài khoản mình tạo cũng lâu rồi mà vào ko thấy tặng CET

Last edited:
Các bác cho hỏi sao mình xác minh số điện thoại trên coinex ko được vậy, ko có khu vực cho vietnam (+84)
Tài khoản mình tạo cũng lâu rồi mà vào ko thấy tặng CET
tài khoản chưa xác minh thì ko đc tặng gì hết, có thể xác minh vs gg auth

Chương trình tặng CET vẫn đang tiếp tục diễn ra, hàng ngày Coinex sẽ căn cứ vào tài khoản của bạn để tặng CET:

- 2 LOOM tặng 1 CET
- 2 XRP tặng 1 CET
- 1 ZRX tặng 1 CET
- 1 SC tặng 0.006 CET
- 1 VEN tặng 2 CET
- 1 OMG tặng 5 CET

Lưu ý là chương trình tặng CET diễn ra hàng ngày, mỗi ngày Coinex sẽ chụp số dư tài khoản của bạn và tặng CET như trên

Ví dụ: Nếu bạn có 1 OMG trong tài khoản thì hôm nay bạn sẽ được tặng 5 CET, sang ngày hôm sau bạn sẽ tiếp tục nhận 5 CET nữa, cứ như vậy đến khi chương trình kết thúc

Last edited:
Đang có tặng KAN cho ai giữ CET kìa. Tỉ lệ 100:1. Giá KAN trên huobi giờ là 0.02. 1tr CET có 10000 KAN = 200$

Đang có tặng KAN cho ai giữ CET kìa. Tỉ lệ 100:1. Giá KAN trên huobi giờ là 0.02. 1tr CET có 10000 KAN = 200$
Coinex liên tục có các chương trình tặng coin
Tính sơ sơ lãi 2-3% mỗi ngày mà chẳng phải trade gì

Coinex lại tiếp tục có chương trình tặng HSR (Hshare) vào ngày 4/6/2018

10 000 HSR sẽ được tặng dựa vào số CET trong tài khoản của bạn

Coinex lại tiếp tục có chương trình tặng TRON vào ngày 7/6/2018

1,3 triệu CET sẽ được tặng dựa vào số CET trong tài khoản của bạn

Tích trữ CET và cùng tận hưởng các chương trình tặng coin miễn phí nhé

Немного не по теме, есть ли у кого-нибудь информация об обмене IQfinex? Теперь у них есть бета-тест. Во время этого могут быть заработаны бесплатные токены. Это похоже на серьезный продукт, я хочу услышать мнение экспертов.

đang phi mã các bác ơi hihi, bác nào ôm CET bắt đầu ấm
Quá ấm, CET đã đang pumb khủng khiếp

tầm này đúng là chỉ coin sàn là trú bão ngon nhất nên dân tình nháo nhào đổ xô vào mua. Vài bữa nữa nó dump cho phát sml cả lũ :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,858
170,916
Latest member
mk17

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week