Got Paid Coin đã rút dc qua dc ego pay ... coin vẫn sống tốt

Status
Not open for further replies.
Thôi xác cmn định rồi, khỏi cần post proof nữa :m146:

Vừa có thông tin rồi nhé bên TBN cũng đã xác nhận thông tin là không có phương án cứu coin bây h đâu. Toàn bộ bitcoin cho vào tài khoản riêng còn tiền pay nhỏ giọt trên là do chèo kéo người chơi dep vào đấy

Ai có niềm tin vào coin thì thu mua acc đi :D, mình có vài acc số balance >20, >10$ rùi, anh em cho cái giá nhé :D
Kiểu này như là hình thức kiếm $ siêu lợi nhuận nhưng nguy hiểm :))

- - - Updated - - -

Vừa có thông tin rồi nhé bên TBN cũng đã xác nhận thông tin là không có phương án cứu coin bây h đâu. Toàn bộ bitcoin cho vào tài khoản riêng còn tiền pay nhỏ giọt trên là do chèo kéo người chơi dep vào đấy
Đậu má mất công cắm suốt VPS

Chày cối thế này phải 1 năm sau nó mới 503 :))

Người chịu thiệt là những mem mới tham gia coin, và những bác mua VPS chưa kip thu lại vốn! Còn những ai chơi free từ A đến Z chẳng thiệt gì ngoài việc mất thời gian canh chừng nóa để rút tiền.

Người chịu thiệt là những mem mới tham gia coin, và những bác mua VPS chưa kip thu lại vốn! Còn những ai chơi free từ A đến Z chẳng thiệt gì ngoài việc mất thời gian canh chừng nóa để rút tiền.
Ai chơi free thì cũng cần bỏ vốn ra mua vps chứ....ví dụ là tớ....mua vps....chơi free...cũng chưa thu đc vốn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,874
172,956
Latest member
hehe6789

Most discussed of week

Most discussed of week