Got Paid Coin đã rút dc qua dc ego pay ... coin vẫn sống tốt

Status
Not open for further replies.
:binhsua146: ôi cái giá ................ mà acc tạo được bao nhiêu core thế
20 core bạn à, thế giá bn thì hợp lí :))

cái này tớ không biết =))
20 core tính ra reg hết thì 6$ 1 cái :)) 20x6 = bao nhiêu nhỉ :)) vps us sống ngon lành cành đào luôn mình đang test đây.tính nộp BH rồi sell vps :))

thay đổi làm gì vps để không đó chứ làm đc gì đâu thay đổi ;))

Đây có lẽ là câu trả lời tóm tắt giành cho bạn! Còn chi tiết bạn có thể đọc kỹ hơn trên đó!

20 core tính ra reg hết thì 6$ 1 cái :)) 20x6 = bao nhiêu nhỉ :)) vps us sống ngon lành cành đào luôn mình đang test đây.tính nộp BH rồi sell vps :))
mình có nguồn cung cấp vps điều điều còn chưa dám sell nghĩ qua nghĩ lại lỡ ngày nào đó azure hết reg đc thì giống vpschatluong chắc giang hồ tìm đến ;))

20 core mà bán 70$ thì là 10 con 2 core 3.5 GB =>> 7$/ vps plan 2 -> bán cả acc thế này thì quá đắt
Tớ thấy có người bán 60 core mà có 75$ kia kìa
tính theo số vps reg được thì là thế mà lên xem topic sell vps 1 con 1.75 gb 1 tháng đã 6$ rồi bạn à

Đây có lẽ là câu trả lời tóm tắt giành cho bạn! Còn chi tiết bạn có thể đọc kỹ hơn trên đó!

View attachment 27989

ngu tiếng anh mà đưa mấy cái này như đàn gãi tay trâu ấy ;)) mà vps tớ để nó die chứ chẳng làm gì đâu mà phải thay đổi

- - - Updated - - -

tính theo số vps reg được thì là thế mà lên xem topic sell vps 1 con 1.75 gb 1 tháng đã 6$ rồi bạn à
40 core 70$ mua ko ;))

View attachment 27989

Đây là ý nghĩa của từ Pyramid Scheme
Pyramid Scheme

Pyramid Scheme nói chung là một dạng lường gạt sử dụng một loại mặt hàng không có giá trị thực tiễn, hoặc mắc hơn giá thị trường với lời hứa là sẽ mang lợi nhuận khổng lồ cho người đăng ký vào mạng lưới phân phối, với điều kiện là người đó phải tích cực kết nạp thêm các thành viên khác. Cách chia lợi nhuận cũng tương tự như multi-level marketing model nhưng với hoa hồng cao hơn rất nhiều để kích thích lòng tham của con người. Những đặc điểm của Pyramid Scheme là:

- Tỉ lệ hoa hồng rất cao.
- Nhãn hàng không rõ nguồn gốc.
- Những lời hứa mơ hồ về khả năng thu nhập vô hạn định.
- Mặt hàng không có giá trị thực tiễn, không cần thiết hay một mặt hàng quá mắc so với những mặt hàng tương tự ngoài thị trường.
- Nguồn thu nhập dựa chính yếu vào tiền ăn chia khi kết nạp được thành viên.
- Khuynh hướng chỉ có những sáng lập viên và thành viên ban đầu được thu nhập thực sự.
- Lời bảo đảm là công việc kinh doanh hoàn toàn hợp pháp.

Theo thống kê, những người ở các tầng cuối cùng luôn luôn bị mất tiền và phải ôm món hàng vô ích đó. Vì sự bão hòa của thị trường, họ không thể nào kết nạp được thêm thành viên nữa. 84% các người tham gia đều thua lỗ, ngoại trừ một số người tham gia lúc ban đầu và tích cực kết nạp được người khác.

Một số “thành tích” phá hoại của Pyramid Scheme

Năm 1990 2 triệu người Nga bị mất tổng cộng 1.5 tỷ USD do Pyramid Scheme

Năm 1995, hơn 300 cảnh sát California đã bị lường gạt trong một Pyramid Scheme do vợ một đại úy cảnh sát chủ mưu. Những người tham gia được hứa hẹn một khoản lợi nhuận là 700% với số tiền đầu tư ban đầu nếu kết nạp được thành viên khác vào mạng lưới của mình. Âm mưu này cũng giống như 5 âm mưu khác đã từng xâm nhập vào ngay chính môi trường của nhân viên công lực tại Nam California.
Vui nhất một điều là các nhân viên công lực này đã sử dụng cấp bậc và uy tín của mình để thu nạp thành viên và cuối cùng khi PS bị bể, những người mất tiền là những thuộc cấp của họ.

Năm 1997, xứ Albania bị lâm vào cảnh hỗn loạn và nội chiến vì các công ty làm Pyramid Scheme liên tiếp bị phá sản. 35,000 người biểu tình đốt phá các tòa nhà chính phủ và quân đội đã phải được sử dụng để tái lập lại trật tự. Hàng ngàn người đã bị thiệt mạng trong những cuộc xung đột.
Nói chung là đọc hết ý nghĩa và hình thức của từ Pyramid Scheme thì gần như hiểu ra mục đích của coin, Coin sẽ sụp đổ muộn hơn nếu có ít trail thread và sẽ kiếm lời nhiều hơn, Nhưng có lẽ do tính toán không kỹ + tốc độ làm việc của các cheater quá nhanh lên coin sụp đổ sớm hơn dự kiến.
Theo tính toán của mình về mức hoa hồng của Coin thì mức hoa hồng cho ref của coin là 30% (first ref :20%, 2nd: 10%).........

Còn cái chuyện thay đổi gì đó ở trong VPS tớ chẳng thấy liên qua gì cả, đã biết là vps chùa thì cần gì phải bảo mật :)

Last edited by a moderator:
Cái gì hoa hồng cao là dễ scam
Coin cũng là một dạng HYIP
Nhưng cơ bản vì VPS quá nhiều lên anh em ko nạp tiền chơi mà toàn chơi trial thread

Cái gì hoa hồng cao là dễ scam
Coin cũng là một dạng HYIP
Nhưng cơ bản vì VPS quá nhiều lên anh em ko nạp tiền chơi mà toàn chơi trial thread
+ nó tính toán sai vì có pinger nó cứ tưởng 1 người 1-2 thread mà nó ko pk rằng tớ ôm cả gần 200 thread giờ đem quăng ;))
thôi đi ngủ chắc mai có kết quả cho đội nhà

+ nó tính toán sai vì có pinger nó cứ tưởng 1 người 1-2 thread mà nó ko pk rằng tớ ôm cả gần 200 thread giờ đem quăng ;))
thôi đi ngủ chắc mai có kết quả cho đội nhà

Verifier sms của COIN thì còn nhiều site nữa không riêng gì pinger
Tớ chỉ thấy nó sai lầm là để rate quá cao :binhsua146:

đợi chờ là HP!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Verifier sms của COIN thì còn nhiều site nữa không riêng gì pinger
Tớ chỉ thấy nó sai lầm là để rate quá cao :binhsua146:

nếu như có 1 site giống như coin nữa thì các pác sẽ làm gì nhỉ ;))

Nếu có một site nữa thì
1. rate sẽ < 0.2$ pay weekly
2. rate vẫn vậy nhưng sẽ có check virtual machine ( ko chơi được trên máy ảo)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,874
172,956
Latest member
hehe6789

Most discussed of week

Most discussed of week