Got Paid Coin đã rút dc qua dc ego pay ... coin vẫn sống tốt

Status
Not open for further replies.
tính sơ sơ cái forum này thôi cũng mấy trăm cái vps rồi
bố coin thì cũng phải ra đi thôi :)

nào được đồng nào đâu, còn chưa hòa vốn :|

bởi vậy mấy bác kia ăn cho đã rồi để tụi tui kiếm ăn chút đã

Quất cho nó sập đi, akay vụ này lắm rồi, vote cho bác 1$ nếu bác làm đc điều này :binhsua49:
ngay và luôn đi bác , topic chắc 200 người ddos xong chia anh em mỗi người 5$ giải tán :binhsua41:

coinengeration.com >=300K ID
Việt Nam chiếm cmn quá nửa rồi, và dự mmo chiếm đến 90% trong số quá nửa đấy :binhsua56:

Sao hôm qua có bác nào bẩu nó dời đến cuối tuần này mà?
Mấy bác từ từ đừng manh động quá.
Mà nó cho thêm cái "Transfer funds from available to current balance" vào làm gì nhỉ? Mua thread của nó để nó có $ trả mem à?

khi nào cái tư tưởng GATO lùn tịt của mấy bác được xóa đi thì VN mới khá lên nổi

Thêm cái convert để giảm thời gian pay lại chứ gì.
Để các bác có thể mua thêm thread bằng thu nhập của mình.
Mua thread tăng nhập đồng nghĩa việc nó bội thu nữa. dại gì k làm chứ :))

coinengeration.com >=300K ID
Việt Nam chiếm cmn quá nửa rồi, và dự mmo chiếm đến 90% trong số quá nửa đấy :binhsua56:
Bạn thật là ếch ngồi đáy giếng :)) Bên nga topic coin của họ đến gần 600 page rồi và rất nhiều diễn đàn cũng chơi site này kể cả mĩ chẳng qua là mình k biết vs cả họ chơi âm thầm thôi. Bọn nó cũng vps cheat ko kém gì đâu nhé chỉ có mấy đứa gà gà bên đó ms k cheat thôi. Tốt nhất là bạn nên trật tự. Và cũng đừng có mở mõm ra là vn làm nó nát, vn chỉ chiếm một phần trong việc này thôi.

Bạn thật là ếch ngồi đáy giếng :)) Bên nga topic coin của họ đến gần 600 page rồi và rất nhiều diễn đàn cũng chơi site này kể cả mĩ chẳng qua là mình k biết vs cả họ chơi âm thầm thôi. Bọn nó cũng vps cheat ko kém gì đâu nhé chỉ có mấy đứa gà gà bên đó ms k cheat thôi. Tốt nhất là bạn nên trật tự. Và cũng đừng có mở mõm ra là vn làm nó nát, vn chỉ chiếm một phần trong việc này thôi.

có cần phải thể hiện mình thông thái bằng cách viết đi viết lại 1 cái comment ko bạn??? =)) =)) =))

like cho câu âm thầm cheat :) ở nước ngoài họ có pub nhưng pub cho nhau chứ ko công khai :) có công khai thì cũng chỉ công khai 1 số cái lặt vặt thôi
theo dõi coin trên mmo4me thấy nhiều thành phần nam nhi mặc váy :)

Dự là sẽ mở cổng LR pay cho mem :binhsua57:

có cần phải thể hiện mình thông thái bằng cách viết đi viết lại 1 cái comment ko bạn??? =)) =)) =))
Cái này có ai biết mặt ai mà thể hiện có tác dụng j? chỉ là mình k chịu nổi vs cái kiểu cái j cũng đổ cho vn.

Coin là gì mà nhiều người trông chờ và bàn tán quá vậy:binhsua50:

Cái này có ai biết mặt ai mà thể hiện có tác dụng j? chỉ là mình k chịu nổi vs cái kiểu cái j cũng đổ cho vn.

like tiếp cho ng đồng quan điểm :)) ở trên thế giới newbie học hỏi tìm tòi -> tích lũy kinh nghiệm để thành pro
newbie VN đa số là ăn sẵn :)) nếu coin sập sẽ lại có kha khá ng captcha hoăc thất nghiệp và chờ pub site khác
chung quy lại là pub ra cũng chỉ để newbie lười động não
mà 1 khi đã pub rùi thì cũng nát :)) kiếm chả đc bao nhiêu -> kinh nghiệm lại về 0 với các site khác
bản thân là newbie cũng hơi hơi thấy ngấy cái vụ pub rùi :) các newbie học đc từ những cái pub đó có 1 số ng chắc đang lỗ vốn vì thuê vps :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,488
172,577
Latest member
ok9video

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week