Got Paid Coin đã rút dc qua dc ego pay ... coin vẫn sống tốt

Status
Not open for further replies.
1 acc 1 vps cũng bị band. có treo phòng 10 acc ngừa lúc cheat k đc nữa còn ăn nhưng mà cheat còn sống mà acc này đã die (1acc/1vps) tổng tổn thất 90$ :binhsua85:
1acc 1 vps bị banned thì chuẩn bị dẹp thằng này là vừa :binhsua85:

:binhsua72::binhsua72::binhsua72:

1 acc 1 vps cũng bị band. có treo phòng 10 acc ngừa lúc cheat k đc nữa còn ăn nhưng mà cheat còn sống mà acc này đã die (1acc/1vps) tổng tổn thất 90$ :binhsua85:
có thể là do nó nhầm lẫn gì thôi vì hôm qua band nhiều lắm mình cũng bị khoảng 3 4 ních

thì cũng cái vụ auto cash đó nó dep vào bao nhiêu là mấy ông auto ăn hết rồi mem ăn ko dc nên report lên admin thế là nó pending đang fix auto cash nên các thánh auto chuẩn bị ngồi reg acc nhé

Đúng là Việt Nam thấy người khác ăn được mình không ăn được thì chơi đạp đổ luôn. Vãi

đề nghị các bác pm yahoo mình itys thui hàng chục người pm
sao trả lời cho kịp:binhsua72:

Có vụ report này nữa à ?

trưa hôm qua lúc nó mở lại rút tiền, có ông nào report ấy bro mở lại trang 100 hay trang nào ấy có mà, sao đó vài phút thì rút toàn bộ bị pending :binhsua87:

Lập đàn giải hạn đi anh em. Kiếp nạn này e rằng lành ít dữ nhiều. Chưa biết tình hình ra sao nhưng khả năng là số lượng acc ban sẽ càng nhiều hơn

:binhsua72::binhsua72::binhsua72:

************* lại fake tao mới rút id là 5123xxx giờ nó ghi là ngày 24 rồi ở đâu ra id lớn hơn kia mà ngày 23 thế :| có thì post fake cái ************** gì vậy đề nghị cho bọn này ra đảo bớt đi :|

đang rảnh VPS chỉ cho mình treo với :)
PM inbox mình nhé !

Thank very much !

Lập cái topic chỉ anh em đi bạn.

Tình hình là vẫn pending đó nha các bạn.

Tiếp nữa thì bạn nào vào chuột bạch tiếp cho anh em đi. Chứ mình thử hoài là pending hết acc luôn.

************* lại fake tao mới rút id là 5123xxx giờ nó ghi là ngày 24 rồi ở đâu ra id kia mà ngày 23 thế :| có thì post fake cái ************** gì vậy đề nghị cho bọn này ra đảo bớt đi :|

chịu không nói với người này :|

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,488
172,577
Latest member
ok9video

Most viewed of week

Most discussed of week