Got Paid Coin đã rút dc qua dc ego pay ... coin vẫn sống tốt

Status
Not open for further replies.
Mọi người cứ bình tĩnh đi. Lạ cái là mình bị ban rất nhiều mà mấy bác chẳng bị ban.Đến cái nick đăng ký chưa cả cắm 1giây nào nó cũng ban....
Chắc chưa đến lượt,em nghi nó sắp sập cmnr. câu kéo cho ae chạy thớt đc khi nào hay khi ấy thôi...

tình hình thế nào rùi các thím e vừa ngủ dậy ko lắm bắt đc:binhsua101:

Auto *** đc chả nhẽ ngồi fake batch lẫn hình cho các bác à , mình *** rảnh đâu nhé , ai tin thì tin , mình chỉ muốn thông báo cho các bác PM vẫn rút được

Auto *** đc chả nhẽ ngồi fake batch lẫn hình cho các bác à , mình *** rảnh đâu nhé , ai tin thì tin , mình chỉ muốn thông báo cho các bác PM vẫn rút được
KO thấy cổng PM sao mà rút đc vậy cậu?

riết rồi thấy ae dẫm đạp lên nhau không, cũng tại có nhiều thành phần fake nên giờ chã biết nên tin ai và không tin ai... MMO giờ nhìn nản quá, trẻ trâu mọc lên như nấm :binhsua80:

nó ban bỏ mẹ bây h ngôj` đó mà nghe nó đánh đu =)) ; thằng sopu này bữa trước bj ban 14 acc kêu la rầm trơj` vj` rut auto chứ có lạ gj` aj

nó ban bỏ mẹ bây h ngôj` đó mà nghe nó đánh đu =)) ; thằng sopu này bữa trước bj ban 14 acc kêu la rầm trơj` vj` rut auto chứ có lạ gj` aj
Bạn lộn ai rồi đó chứ mình chơi ko cheat bạn ạ , bạn lộn ai rồi , mình < 10 acc thôi
Mình *** biết bạn lấy cái thông tin đó ở đâu , ảo tưởng sức mạnh à
Còn muốn nói chuyện thì down cái unikey đánh cho rõ nhé , ngôn ngữ teencode hấp diêm con mắt

Last edited by a moderator:
cũng ko thấy refund mà cũng chẳng thấy PAY :( account thì hết thread từ 22 mà cứ phải cắm ở VPS chờ rút :((

Tool khác tự viết à ?

Thánh chính là đây, cho hỏi thánh PM hay thánh Ego vậy ? :))

thánh gì bạn mình dc pay thì báo dc pay bạn nghĩ mình chém à bùn cười thật
mình chơi PM, chém cũng chả dc đồng nào đâu bạn à
giờ mí thấy lặng lẽ chơi hay hơn lên báo dc pay lại bị coi là xạo thôi pp 2pic:binhsua87:

giờ mí thấy lặng lẽ chơi hay hơn lên báo dc pay lại bị coi là xạo thôi pp 2pic:binhsua87:
xác nhận là chơi âm thầm hay nhất :)) chả có ai đụng đc đến mình :)) xác nhận pm về lúc nãy :))

PM auto à? thế thì k có gì là lạ :D, tưởng cậu ego mà đc pay chứ :)
Cho mình hỏi lại luôn là PM hiện giờ auto vẫn về đc liền chứ ? chắc làm hết 1 lố PM rồi reg acc mới luôn, mặc cho nó banned :))

Dạo này mình không để ý lắm nhưng mới vào chổ Dep thì vẫn còn thấy cổng PM. Vậy có thể giải thích hiện tượng rút được qua PM do Auto => rút Pending và lúc có người Dep tiền bằng cổng PM thì người bị Pending hoặc lúc auto chạy đúng thời điểm đó và có PM thôi :binhsua80:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,937
173,016
Latest member
congthuctinhthet

Most viewed of week

Most discussed of week