Got Paid Coin đã rút dc qua dc ego pay ... coin vẫn sống tốt

Status
Not open for further replies.
rut' dk egopay roi ae kia..nhanh keo het

Bạn rút được hay không thì nói cho anh em biết. Đã từng thử để có thông tin cho anh em pending hết 1 mớ acc rồi đó nha!

P/S: vui lòng thông tin đúng sự thật nhé bà con.

Đề nghị là anh/em muốn giỡn thì lập topic mà giỡn, rút dc thì báo rút dc.

Sao lại tối ngày pót proof giả rồi lại báo rút dc, người ta vào rút thì bị peding và die acc, ăn ở coi lại xíu

Có ai rút đc chưa vậy, anh em nào nhiều acc thì làm chuột bạch thử 1 phát xem, 1 chỉ có 1 acc duy nhất à :D

Được cái gì đâu? Vẫn pending đó, đừng rút, để vậy đi cậu.

chắc mấy bác ấy mún lấy người ta làm chuột bạch đó mà... nếu ng ta rút dc thì ng ta way lại cm còn nếu bị pending cũng cm =]]z cho các bác ấy bek

chắc mấy bác ấy mún lấy người ta làm chuột bạch đó mà... nếu ng ta rút dc thì ng ta way lại cm còn nếu bị pending cũng cm =]]z cho các bác ấy bek

Mình cũng nghĩ như vậy đó.

P/S: bác nào muốn nói cái đi mình thử rồi cho biết thông tin, không cần phải tung tin lung tung vậy đâu.

có phải pending thì lúc nó có tiền cũng phải trả phải ko nếu vậy thì cần gì canh rút tiền chỉ cần vào rút đợi nó có tiền rồi trả là xong :binhsua01:

1 ních có 5$ thử đc 5 phát 1$ mà :)) yên tâm đi

có phải pending thì lúc nó có tiền cũng phải trả phải ko nếu vậy thì cần gì canh rút tiền chỉ cần vào rút đợi nó có tiền rồi trả là xong :binhsua01:
Cái đó thì hên xui. Bị pending 4 ngày rồi ko thấy gì gọi là mail của Ego về đây ^^

Vừa rút xong vẫn còn bị Pending nhé mọi người :binhsua85:

đệt tiếp tục pending ! kiểu này khéo nghiên cứu paxum thôi :(

Proof cho bác nào ko tin :v
attachment.php

Attachments

9.3 KB · Views: 118
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads