Got Paid Coin đã rút dc qua dc ego pay ... coin vẫn sống tốt

Status
Not open for further replies.
Nhưng mà 200k$/ngày thì doanh thu của nó còn lớn hơn cả 1 số công ty tài chính ở mỹ nếu nói về lợi nhuận. Tớ chỉ đưa ra 1 suy nghĩ thôi chứ cũng ko ghi là chắc chắn nó scam mà. Nhưng cuộc sống ko chỉ co màu hồng đâu bạn à. Phai lường trước mọi khả năng chứ đừng ngồi chờ kiểu này

Làm 1 phép tính đơn giản thế này nhé. 300k id coin thì hàng ngày hội DG này phải pay 300k$. Mà chúng nó vẫn thu lãi tức là mỗi ngày chúng nó có thể kiếm được 500k chưa trừ chi phí. Vậy đây có thể là 1 scandal giả tạo để kéo người chơi lao theo cố đấm ăn xôi. Sau 1 tuần này có thể nó đã kiếm đc 3,5 million USD và rút nhẹ nhàng. Chứ mình thấy khả năng dồn cả triệu đô để pay cuối tuần này cũng rất là khó

nói như bạn ngày nó trả 300k nhưng kiếm dc 500k thì nó ngu gì bỏ chạy để ăn dài dài ko ngon hơn hả

Lao hết vào boxchat của nó hỏi xem hôm qua có 1 tin như này do chính thằng admin nó nói:

They said that they ll paid for egopay today, at maximum tomorrow
Egopay will be available today (24 of July), with the option to payout later today hopefully the maximum tomorrow!

Nên vẫn còn hy vọng đến nốt ngày hôm nay!

Thế bạn ko nghĩ rằng khả năng khi chương trình đào bitcoin nó scam nốt nữa à. Bên btc kia ko pay cho nó nữa thì sao. Chưa kể nó phải chi trả cho comission trung bình là 30% đi cộng thêm các chi phí khác nữa thì ko có chuyện 50k 1 ngày chứ bạn à

Đào btc cái lồng ,trăm con vps 1 ngày không được 1 $ .Ngu vật vã

Lao hết vào boxchat của nó hỏi xem hôm qua có 1 tin như này do chính thằng admin nó nói:

Egopay will be available today (24 of July), with the option to payout later today hopefully the maximum tomorrow!

Hi vọng hết hôm nay nữa xem thế nào!

tình hình là đã pending quá lâu rồi , 12h đêm là sáng của nó đã 9 tiếng trôi qua :binhsua39: anh em đếm giờ tử vong xem nào

tình hình là đã pending quá lâu rồi , 12h đêm là sáng của nó đã 9 tiếng trôi qua :binhsua39: anh em đếm giờ tử vong xem nào
Đến 11 giờ trưa nay bên nó mới nhảy sang ngày 25 nó bảo max là đến 25 thì mình cứ đợt đến tối nay xem sao!

TÌNH HÌNH BẮT ĐẦU BANER ACC
CỦA TUI CÓ 50ACC MỖI CON 4-5$
HUM NAY VÀO XEM NÓ BANER SẠCH RÙI ANH EM CỨ RÚT ĐI CÒN HƠN BỊ BANER NHƯ MÌNH
MẤT QUẢ NÀY CÚ THẰNG COIN NÀY QUÁ:binhsua53:

Mới lên trader,ngóng coin để lập topic bán mà tình hình thế này đây :binhsua46::binhsua46::binhsua46:

Đào btc cái lồng ,trăm con vps 1 ngày không được 1 $ .Ngu vật vã
*** thể hiểu nổi tao động chạm gì mày. Tao ko biết rõ chuyện btc kia thật và ng ta noi tao mới biết mày nhay vô chửi ai ngu. Mày thì giỏi rồi. Mày giải thích tao câu mày nói 100vps ngày ko đc 1$ là sao với. Hơn *** ai

có 3 acc mà pending hết giờ sắp tới giờ nữa chờ tiếp thôi, mấy bác cứ um sùm wá

Các bạn cứ bình tĩnh . 12 phút nữa thôi là rõ hết ý mà :D

giọng này coin cao nhỉ cắm chưa đc 1 ngày còn 12 phút nữa mà
vừa kiểm tra đc 1.1850$
khùng thật:binhsua43:

TÌNH HÌNH BẮT ĐẦU BANER ACC
CỦA TUI CÓ 50ACC MỖI CON 4-5$
HUM NAY VÀO XEM NÓ BANER SẠCH RÙI ANH EM CỨ RÚT ĐI CÒN HƠN BỊ BANER NHƯ MÌNH
MẤT QUẢ NÀY CÚ THẰNG COIN NÀY QUÁ:binhsua53:

ăn ở sao mà bị band sạch thế

Mới lên trader,ngóng coin để lập topic bán mà tình hình thế này đây :binhsua46::binhsua46::binhsua46:

Bác bán rẻ đi như 1 hay 2 $ tháng thì thiếu gì người mua còn hơn là chẳng ai mua.

P/S: bữa giờ VPS down được hàng đống phim.

Bác bán rẻ đi như 1 hay 2 $ tháng thì thiếu gì người mua còn hơn là chẳng ai mua.

P/S: bữa giờ VPS down được hàng đống phim.
Hi . Bán vậy có mà chạy làng sớm à cậu :D Ít nhất cũng còn bán để có chi phí bảo hành chứ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,878
172,966
Latest member
nguyenanhtuan140

Most viewed of week

Most viewed of week