Got Paid Coin đã rút dc qua dc ego pay ... coin vẫn sống tốt

Status
Not open for further replies.
thôi anh em nghỉ đi thanh lý vps thôi ai mua 20 vps bán lại giá rẻ đây cái đệt vẫn còn hạn sử dung 20 ngày :binhsua39:

Bởi zị nó để paxum đó làm mồi thôi
nó bik vn rút dc mà k ex dc đó :))

THÔNG BÁO CÁC ANH EM COIN
CHÚNG TA HỌP OFF 1 BUỔI XEM NÀO
VỪA BÀN LUẬN VỀ COIN VỪA XEM AI CÓ SITE NÀO ANH EM CÙNG CHIẾN
AI BỎ PHIẾU HỌP OFF NÀO:binhsua49::binhsua57:

ông chém gió kinh lắm!!! để hẳn 1 topic chơi gotpaid mà ko thấy cái proof với cái link ref nào cả!!!
làm cái phiếu nghịch mất uy tín quá!!! =))

Chơi 1 mình chú đi :))
Post cái topic để gotpaid mà k thấy proof + site đâu cả :))

There are currently 171 users browsing this thread. (74 members and 97 guests)

Vẫn rất là hót

bỏ sớm vậy :hihi:..........

ngóng trông gì nữa không có lý do đang ngon lại dừng pay . ban acc cheat thì cứ ban liên quan gì đến pay . tỉ lệ scam là 60 % khá cao thanh lý nghỉ sớm

ngóng trông gì nữa không có lý do đang ngon lại dừng pay . ban acc cheat thì cứ ban liên quan gì đến pay . tỉ lệ scam là 60 % khá cao thanh lý nghỉ sớm

Neu cuoj tuan nay ma van chua pay.thj cham dut vs coin nay

Làm 1 phép tính đơn giản thế này nhé. 300k id coin thì hàng ngày hội DG này phải pay 300k$. Mà chúng nó vẫn thu lãi tức là mỗi ngày chúng nó có thể kiếm được 500k chưa trừ chi phí. Vậy đây có thể là 1 scandal giả tạo để kéo người chơi lao theo cố đấm ăn xôi. Sau 1 tuần này có thể nó đã kiếm đc 3,5 million USD và rút nhẹ nhàng. Chứ mình thấy khả năng dồn cả triệu đô để pay cuối tuần này cũng rất là khó

Làm 1 phép tính đơn giản thế này nhé. 300k id coin thì hàng ngày hội DG này phải pay 300k$. Mà chúng nó vẫn thu lãi tức là mỗi ngày chúng nó có thể kiếm được 500k chưa trừ chi phí. Vậy đây có thể là 1 scandal giả tạo để kéo người chơi lao theo cố đấm ăn xôi. Sau 1 tuần này có thể nó đã kiếm đc 3,5 million USD và rút nhẹ nhàng. Chứ mình thấy khả năng dồn cả triệu đô để pay cuối tuần này cũng rất là khó

nói như chú sao nó ko chọn duy trì , cứ mỡ mắt sáng dậy ae có vài chục đô , nó có 200k đô ăn sáng ún cf ko sướng , ôm 3.5 trịu đô làm gì?

Hê hê cậu cứ nghĩ nó nghĩ như cậu ý. Nều ngày nó đc 500k$ nó pay 300k$ 10 ngày nó đã đc 2m 100 ngày 20m tội gì nó không duy trì để chỉ ăn đc 3m5 =))

Thế bạn ko nghĩ rằng khả năng khi chương trình đào bitcoin nó scam nốt nữa à. Bên btc kia ko pay cho nó nữa thì sao. Chưa kể nó phải chi trả cho comission trung bình là 30% đi cộng thêm các chi phí khác nữa thì ko có chuyện 50k 1 ngày chứ bạn à

Last edited by a moderator:
Thế bạn ko nghĩ rằng khả năng khi chương trình đào bitcoin nó scam nốt nữa à. Bên btc kia ko pay cho nó nữa thì sao.
Riêng đào btc cậu hơi nhầm nhá. Nó mà scam có mà không chỉ coin mà cả thế giới ối người bị scam ;))
Cậu này toàn nghĩ cái tiêu cực nhất zị ta.

Bitcoin là tiền dạng P2P. ko nguồn gốc, như Torrent. nói chung thằng Coingeneration lấy lợi nhuận từ việc thuê người đào coin cho nó,đầu tư theard. Coin thì bán ra chợ đen.
Bitcoin ko thể scam đc:D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,872
172,950
Latest member
choinohubuzz

Most discussed of week