• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Coin Coin Coin

KhucThuyDu

Banned
Reactions
283
MR
0.000
Có mấy trăm $ trong coin cơ các bác ạ.
Cheat mệt vãi cả ra.:binhsua162:
Đấy là nhà em mới có 5 vps xin xỏ đc , nghĩ tới các bác bỏ tiền đi sắm mấy chục mấy trăm vps mà hãi hùng con vi trùng:binhsua160:
Dù sao thì cũng đã reg đc 1 ít acc.
Xong mỗi ngày thỉnh thoảng lại vào âm thầm hóng topic rút coin.:binhsua136:
Buồn 1 tẹo khi nó close các cổng.
Pz, PM, Ego, rùi tới Px:binhsua163:

Rùi nó lại mở lại. :binhsua157:
Nhưng mà mềnh chả rút được. :binhsua159:
Tự nhiên thấy nó nhảm nhí vô cùng.:binhsua149:
Sao mềnh phải tự làm khổ mềnh vầy nè?!
Mình thề ko bao giờ mình chơi mấy cái trò ngồi ko mà nhìn $ tăng như nó nữa :binhsua137:
Vào vps del hết rùi đi mần ọp tiếp :binhsua156:
Gúc bai my coin
:binhsua162:

thơ thẩn thời coin coin coin!!! =)) =)) =))
Thụy ơi chỉ mình làm offer với được hem!!! :m120::m120::m120::m120::m120::m120::m120:

Còn mỗi con VPS đây.... mấy con kia hết hạn cả rồi... cho theo với được không thớt......

NÓ chỉ 1 là 1 hiện tượng như zeek thôi người thua thì đông người ăn dc thì ít nhưng toàn bao che khuyết điểm nên ai củng thần thánh nó lên .... từ khi biết làm offer đến đây chã thèm quan tâm đến cái khác dù kiếm dc bao nhiêu $ đi nửa

Last edited by a moderator:
mụ này tạo topic để lung lạc ý chí chơi coin của anh em ta đây mà
Thím nói vậy oan cho nhà em.:binhsua157:
Coin đang rút được trở lại kìa ai chơi tiếp cứ chơi còn em hồn nhiên cho đời nó bình yên :binhsua136:
Còn thím anmivn này 200 acc coin từ lúc nó mới ra chả ăn hết phần ae rùi í chứ :binhsua137:

bác nào ở hà nội cho mình bái sư học offer với :). Giao lưu kết hợp học hỏi,xăng xe cafe mình mời

Thím nói vậy oan cho nhà em.:binhsua157:
Coin đang rút được trở lại kìa ai chơi tiếp cứ chơi còn em hồn nhiên cho đời nó bình yên :binhsua136:
Còn thím anmivn này 200 acc coin từ lúc nó mới ra chả ăn hết phần ae rùi í chứ :binhsua137:

Mi cũng cầm cả trăm acc chứ ít đâu
Đã thế mỗi acc 1 pass nên phải làm cái file excel dài ngoằn để lưu còn giề :m080:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,920
170,996
Latest member
nhattienllc
Back
Top Bottom