Ask Coi video chả hiểu gì cả

lavar

Senior
Reactions
143
MR
0.000
Em coi video hướng dẫn làm off coi gần 20 cái mà thấy làm bát nháo vãi, sổ ra 1 đống tab, info thì lựa từa lưa, sock thì lấy sock free check mà sao lead ầm ầm zậy :-s, có bí quyết gì hông các pro ơi, help newbie với

bạn mới học làm off thì tốt nhất mở ít tab mà làm, làm riết rùi quen àk, info phải lựa sao cho nó rõ ràng đừng có lựa mấy cái info viết tắt từa lưa gì ấy, khó lead ! Bạn nhận dạng con off rùi sẽ có cách làm cho dễ lead thui à ! Xem clip thấy phức tạp chứ thật ra cũng đơn giản lắm !

bạn mới học làm off thì tốt nhất mở ít tab mà làm, làm riết rùi quen àk, info phải lựa sao cho nó rõ ràng đừng có lựa mấy cái info viết tắt từa lưa gì ấy, khó lead ! Bạn nhận dạng con off rùi sẽ có cách làm cho dễ lead thui à ! Xem clip thấy phức tạp chứ thật ra cũng đơn giản lắm !

mình làm cũng gắng lựa cách nào chuẩn rồi mà sao khó lead thế nhỉ, làm trên xp với win7 cái nào dễ leads hơn nhỉ

Hum trước mình tạo topic ai làm ref zeek thì hướng dẫn offer, bác vào nói là hướng dẫn sao bằng topic đc stick kia mà =))
Coi topic đc stick kia đi là làm đc off ak :))

mình làm cũng gắng lựa cách nào chuẩn rồi mà sao khó lead thế nhỉ, làm trên xp với win7 cái nào dễ leads hơn nhỉ

chắc như nhau cả thui ! Quan trọng là cách làm chứ !

---------- Post added at 11:00 PM ---------- Previous post was at 10:55 PM ----------

Hum trước mình tạo topic ai làm ref zeek thì hướng dẫn offer, bác vào nói là hướng dẫn sao bằng topic đc stick kia mà =))

Chủ thread nên theo 1 sub nào đó để được hướng dẫn tỉ mỉ hơn cũng như vài bí quyết nho nhỏ của mỗi group !

mình đặt câu hỏi nha, ai bảo ko bằng

Em coi video hướng dẫn làm off coi gần 20 cái mà thấy làm bát nháo vãi, sổ ra 1 đống tab, info thì lựa từa lưa, sock thì lấy sock free check mà sao lead ầm ầm zậy :-s, có bí quyết gì hông các pro ơi, help newbie với
Chơi Off và làm Off ko khó cái chính là các công cụ để làm được off mới là khó :) Các clip chỉ là những hướng dẫn cơ bản nhất về cách làm , cách nhận biết dạng off để cho những người mới chơi có thể dễ dàng hình dung ra .Nói chung là làm nhiều rồi sẽ rút ra được kinh nghiệm ,bạn đừng mong người khác bê bát cơm đến tận miệng bạn rồi lại còn bảo người ta xúc đổ vào mồm cho như vậy thì không bao giờ khá đc đâu .Cứ làm đi ,đừng đặt nặng vấn đề quá như "mình làm giống i xì người ta sao nó đếch ăn đc " phải có thất bại thì dần dần mới rút ra đc kinh nghiệm ,làm off đâu phải con nào nó cũng lead đc đâu .Chịu khó bỏ thời gian ra nghiền ngẫm ,suy nghĩ ,thực hành rồi thành quả sẽ đến với bạn :)

coi người ta thấy vậy làm 100% y chan đi ăn đc chết liền. mỗi acc làm mỗi khác nói chung là phải làm theo dạng radom ko 1 acc nào giống acc nào thì tỉ lệ ăn cao hơn nhé. còn off lead cao hay không là tùy thuộc vào thời điểm quảng bá con off đó lúc nó mới ra thì lead tốt khúc sau thì hết lead :D. nói chung là bạn phải tự nắm bắt lấy nhớ off và chụi khó mò các off. offers mà mổi ngày là 1 bài học mới :D

coi người ta thấy vậy làm 100% y chan đi ăn đc chết liền. mỗi acc làm mỗi khác nói chung là phải làm theo dạng radom ko 1 acc nào giống acc nào thì tỉ lệ ăn cao hơn nhé. còn off lead cao hay không là tùy thuộc vào thời điểm quảng bá con off đó lúc nó mới ra thì lead tốt khúc sau thì hết lead :D. nói chung là bạn phải tự nắm bắt lấy nhớ off và chụi khó mò các off. offers mà mổi ngày là 1 bài học mới :D

hình như bạn là sup phải không nhỉ

tốt nhất đừng nhìn người ta làm cậu ơi :) , thấy ng ta làm lead nhiều trong nháy mắt thì cũng đừng ham :D , tự mày mò là hay nhất , kinh nhiệm làm ấm vào thân thôi . Ban đầu mình cũng mần cả ngày đc có 1 ~ 2 $ mà xướng rơn đó :))

chủ thớt đâu phải newbie nhỉ?:binhsua146:

sao mấy bữa thấy có đăng topic tưởng pro lém, ai dè giờ lại thấy topic này :D. Không rành thì theo 1 sub nào mà học đi cậu, chứ ai cũng muốn làm thầy hết thì ai làm thợ.
p/s : làm offer thì đừng rập khuôn, nên tìm tòi, thử nghiệm nhiều lần.

sao mấy bữa thấy có đăng topic tưởng pro lém, ai dè giờ lại thấy topic này :D. Không rành thì theo 1 sub nào mà học đi cậu, chứ ai cũng muốn làm thầy hết thì ai làm thợ.
p/s : làm offer thì đừng rập khuôn, nên tìm tòi, thử nghiệm nhiều lần.

thì mình chém gió cho xôm chứ, nói dai nói dài thành nói dại, rút kinh nghiệm lần sau ko chém gió nữa :">, đang pm ông ducit... thấy bận bịu quá thì phải

hình như bạn là sup phải không nhỉ

uhm làm sub mà giờ ko tuyển mem nữa và cũng ko có mem nào hết chỉ trừ mấy mem gần nhà thui à. còn bt 1 ngày mình làm tổng số acc = 3 4 mem òi có khi hơn số đó. trung bình 1 tuần của mình làm cũng giao động từ 210 acc tới 350 acc ùi đủ chỉ tiêu.

uhm làm sub mà giờ ko tuyển mem nữa và cũng ko có mem nào hết chỉ trừ mấy mem gần nhà thui à. còn bt 1 ngày mình làm tổng số acc = 3 4 mem òi có khi hơn số đó. trung bình 1 tuần của mình làm cũng giao động từ 210 acc tới 350 acc ùi đủ chỉ tiêu.
1 tuần mà được chừng đó mail hả bác góm.. em 1 tuần 700 mail nè ;)

Announcements

Forum statistics

Threads
421,012
173,082
Latest member
panda68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back