• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Code offer pro v2 full chức năng(có giao diện mobile và app androin)- 73$-DAB

Status
Not open for further replies.
buồn ngủ vào up cái cho a e vào ủng hộ mình nha

up len nào. anh em ai cần thì pm

không biết có bạn nào muốn mua code ppd không nhỉ:p làm giống clienfile

up 1 cai. anh e vào ủng hộ nào

sell code network offer, ppd, fix postback theo yêu cầu.

đẹp đó :D, sài fw codeigniter thì ngon quá rồi, nếu mà code theo chuẩn như mvc hay gì nữa thì quá tuyệt luôn vì thấy hiện tại code bán toàn là code theo kiểu của riêng mình thích sao code vậy, rồi sau này nhờ người khác sửa họ đọc cũng không hiểu :p vì trong đó code từa lưa cả lên :D mua về chạy server riêng nữa thì tuyệt luôn :p

đẹp đó :D, sài fw codeigniter thì ngon quá rồi, nếu mà code theo chuẩn như mvc hay gì nữa thì quá tuyệt luôn vì thấy hiện tại code bán toàn là code theo kiểu của riêng mình thích sao code vậy, rồi sau này nhờ người khác sửa họ đọc cũng không hiểu :p vì trong đó code từa lưa cả lên :D mua về chạy server riêng nữa thì tuyệt luôn :p
hi bản này mình code theo hmvc nha bạn

hi bản này mình code theo hmvc nha bạn
uk thì minh ví dụ thế thôi vì không rành lắm, chỉ là code theo chuẩn thì ngon rồi :)

uk thì minh ví dụ thế thôi vì không rành lắm, chỉ là code theo chuẩn thì ngon rồi :)
uh thường thì dùng framwork là đều theo chuẩn mvc hết rồi bạn.còn hmvc bên ci này nó là code theo dang module ví dụ offer 1 module user 1 module k bị liên quan nhau nên chỉnh sửa cũng dễ hơn

sell code network offer, ppd, fix postback theo yêu cầu.

tại sao offer lại có sode nhỉ, mình mới vào nghề, mong các pro chỉ giáo thêm

tại sao offer lại có sode nhỉ, mình mới vào nghề, mong các pro chỉ giáo thêm
sode ở đâu vậy bạn. chắc là viết nhầm :D

code ạ, em viết nhầm
code là code web đó bạn. bạn làm offer thì phải có site để cho bạn làm đúng không. code này chính là cái web bạn làm ấy. nói tóm lại là giành cho ai làm admin offer

code là code web đó bạn. bạn làm offer thì phải có site để cho bạn làm đúng không. code này chính là cái web bạn làm ấy. nói tóm lại là giành cho ai làm admin offer
thank bạn nha

thank bạn nha
không có gì. nếu muốn làm admin thì mua code giúp mình nha.mình sẽ hướng dẫn tất cả mọi thứ về offer và về network

không có gì. nếu muốn làm admin thì mua code giúp mình nha.mình sẽ hướng dẫn tất cả mọi thứ về offer và về network
vừa mới newbie dk 2 ngày, admin còn xa lắm:D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,447
172,452
Latest member
33wimvip
Back