SCAM [Có virus] Gasbinhminh vào giải thích!

thôi cậu không tranh cãi vs nó làm j`. tý nuă an band thôi mà
cũng mới đàm đạo vs bác nguyenduong90 về cái này.
nhìn cái hình mình post #1 là hiểu
sharre lệch cái LOL
chưa kể đến việc 2 nick,
lúc kêu 2 ngụời lúc kêu log nhầm.
ăn của ngt chưa đủ h còn ăn luôn cả C u t
. tao chưa thấy thằng nào mặt dày hơn mông như mày GasBinhMinh
vãn vào thanh minh mới vai~

thánh nói thì đúng rồi, hay

Đen thế ko biết, tối nay ko dám làm j, phải dùng tạm bàn phím ảo, mai mới đi cài lại máy được. lỡ log vào WMZ mà mai thấy balace = 0 chắc ngồi khóc mất

proof

down về dạng .rar nhưng chưa giải nén ra thì có sao ko nhỉ

Vậy thì ko sao, tốt nhất lấy norton or kapesky quét trước khi dùng, cẩn thận hơn thì dùng máy ảo như mình :D

Đen thế ko biết, tối nay ko dám làm j, phải dùng tạm bàn phím ảo, mai mới đi cài lại máy được. lỡ log vào WMZ mà mai thấy balace = 0 chắc ngồi khóc mất
dùng bàn phím ảo nhớ Kéo bàn phím ảo chạy linh tinh , loanh quanh ,quăng quật trên màn hình 1 lúc nhé. có vài loại keylog tính tọa độ chuột rồi dùng thuật toán tính lại được điểm mà cậu dùng chuột bấm và Virtual Key trên màn hình đó

dùng bàn phím ảo nhớ Kéo bàn phím ảo chạy linh tinh , loanh quanh ,quăng quật trên màn hình 1 lúc nhé. có vài loại keylog tính tọa độ chuột rồi dùng thuật toán tính lại được điểm mà cậu dùng chuột bấm và Virtual Key trên màn hình đó
nghĩ lại thấy vụ này vui vãi ra
ăn *** dc. cho lên chơi nhau.
khối thằng đau đầu vói nó.
minhg từ khi choi mmo..
k cho bất khì ai động vào máy.
cai pas. đóng băng. chạy máy ao? + virtua.

Cẩn tắc vô áy náy

à nhớ rồi, lúc đó chi nhánh tớ còn quản lý, cậu tạo filter, phía dưới email nó chữ unsubscribed, cậu click vào đó rồi thiết lập nha, cậu chưa biết chặn thôi, hoặc other tạo filter delete khi nhận email dạng này, thế nhé! lâu quá rồi ai mà nhớ, mà cậu nick yahoo là gì, nếu có trong list yahoo tớ thì tớ công nhận là có nhờ cậu hoặc là gì đấy, lâu quá quên rồi :D còn chuyện trojan gì đó các cậu chờ có cái kết quả cuối nha, tớ còn không scam tụi tây nữa thì ai đi làm với việt nam mình, haizzz

hãy đợi người có uy tín hoặc chuyên môm về Bảo mật trả lời và khoan hãy công kích nhau các bác!
Chuẩn CMNR
Để Vạch mặt 1 tên Tội phạm cần bằng chứng thuyết phục và chi tiết. không chỉ để cho tội phạm tâm phục khẩu phục mà còn cho thằng khác Có ý định phạm tội hiểu rằng Không Thể Làm trò đó được

mình nghe nói có loại gì đó nó chụp màn hình luôn, có chuyện đó không bạn?

à nhớ rồi, lúc đó chi nhánh tớ còn quản lý, cậu tạo filter, phía dưới email nó chữ unsubscribed, cậu click vào đó rồi thiết lập nha, cậu chưa biết chặn thôi, hoặc other tạo filter delete khi nhận email dạng này, thế nhé! lâu quá rồi ai mà nhớ, mà cậu nick yahoo là gì, nếu có trong list yahoo tớ thì tớ công nhận là có nhờ cậu hoặc là gì đấy, lâu quá quên rồi :D còn chuyện trojan gì đó các cậu chờ có cái kết quả cuối nha, tớ còn không scam tụi tây nữa thì ai đi làm với việt nam mình, haizzz
vãi hàng kết quả cuối.
thế mày giải thick sao khi mày up lên.
nói sau với những nạn nhân của m
1 câu nói là song ah` .
đời không như là mơ
và cũng không bỏ qua những thằng d o g

mình nghe nói có loại gì đó nó chụp màn hình luôn, có chuyện đó không bạn?
Chụp màn hình thì thời sơ khai Keylog nó đã có rồi, cách đây tầm 6-8 năm.Việc tính tọa độ chuột để pass đc qua cả VirtualKeyboard khủng hơn
Bạn nào chưa hiểu và muốn tìm hiểu về bảo mật cá nhân cho máy tính thì đọc
https://www.facebook.com/notes/hoàng-ngọc-diêu/bảo-mật-cá-nhân-sử-dụng-máy-công-cộng-phần-1/556289077726737
Facebook của a Hoàng Ngọc Diêu - nickname : conmale admin diễn đàn Hva nhé
Nhờ chủ thớt thảy cái link FB lên top cho anh em nào qua đọc để thêm chút kiến thức bảo mật hoanvan

Chụp màn hình thì thời sơ khai Keylog nó đã có rồi, cách đây tầm 6-8 năm.Việc tính tọa độ chuột để pass đc qua cả VirtualKeyboard khủng hơn
Bạn nào chưa hiểu và muốn tìm hiểu về bảo mật cá nhân cho máy tính thì đọc
https://www.facebook.com/notes/hoàng-ngọc-diêu/bảo-mật-cá-nhân-sử-dụng-máy-công-cộng-phần-1/556289077726737
Facebook của a Hoàng Ngọc Diêu - nickname : conmale admin diễn đàn Hva nhé
Nhờ chủ thớt thảy cái link FB lên top cho anh em nào qua đọc để thêm chút kiến thức bảo mật hoanvan

cậu không thể xác minh hả, ráng giúp tớ cái, cái này liên quan tới danh dự tớ nữa, mong ai có đẳng cấp vô đây chứng thực cái, haizz, xui thật

mod animax yêu cầu tớ giải thích vụ 2 acc:

thằng em mới vô nhà ở, có giới thiệu mmo cho nó, đúng lúc thằng rainkun report bug cho admin socialssap, lúc đó tớ chỉ có 1 acc là GasBinhMinh này và đã chửi không thương tiếc rainkun đến nỗi bị banned, tớ có pm mod nam tước, animax hỏi tình hình acc banned vì xúc phạm người khác nhiều lần, mod namtuoc nói là 1 tuần nên tớ chờ, không thể vào forum nên tớ có reg cho thằng em cái acc mmo4me, tớ đi làm thì nó ở nhà nó làm kệ nó, thật tình là vậy đó!

ĐÂY QUÉT XONG RỒI ĐÂY, PC MÌNH CŨNG BỊ, TỚ KO CÓ ĐÍNH TROJAN GÌ CẢ, CHỈ LEECH QUA HOST PTU THÔI, NẾU KẾT QUẢ CUỐI CÙNG LÀ TỚ KHÔNG CÓ LÀM THÌ CÁC BẠN CÁ GÌ VỚI TỚ ? TÂY TỚ CÒN KHÔNG SCAM NỮA THÌ AI ĐI LÀM MẤY CHUYỆN DƠ BẨN NÀY VỚI VIỆT NAM, Ở ĐÂY LÀ DIỄN ĐÀN MMO4ME ???? AI CẦN TEAM PM NICK YAHOO TỚ BINHMINHCOOPBL, TỚ CHO TEAMVIEW XEM LỜI TỚ NÓI CÓ THẬT KHÔNG!

@hoanvan: ông anh treo thằng ss nhiều quá, nó check thời gian working nhiều nó nghi và nó biết ông anh auto nên nó banned acc chính hay nghi ngờ gì đấy! Thật tình vẫn xem là ông anh, ông hiểu lầm report thì thôi, không có ý kiến gì nhưng ông đừng có kết quả cuối mà xúc phạm tui, tui là người có ăn có học, tui nghĩ ông cũng thế nên ông suy nghĩ lại, chờ 1 người nào đó bên bảo mật cho kết quả cuối, nếu thật sự tui làm thì tui sẽ nhận tội ngay khi thấy topic của ông, còn tui còn cãi là ông phải xem lại nha, tui nói 1 là 1! Nếu ông anh còn để bụng hay nói tui không tốt gì đó thì tui đâu có cản được, chờ người nào pro bảo mật vào xem nào!

Gasbinhminh chuyên đi spam nhé các bạn, các bạn cẩn thận với ông này

đợt trước ông này có nhờ reg acc gì đó cho ổng, mình lỡ tay dùng mail chính reg, bây giờ cái mail đó như 1 đống rác

ông nào spam vào mail đó vô tội vạ, hjx, lúc đó nghèo nên vì 0,1$ mà ham, nên giờ cái mail chính nhìn mà tiếc lắm các bác ạ

Xài bộ lọc gmail để chặn thư rác nha bạn.

@hoanvan: ông anh treo thằng ss nhiều quá, nó check thời gian working nhiều nó nghi và nó biết ông anh auto nên nó banned acc chính hay nghi ngờ gì đấy! Thật tình vẫn xem là ông anh, ông hiểu lầm report thì thôi, không có ý kiến gì nhưng ông đừng có kết quả cuối mà xúc phạm tui, tui là người có ăn có học, tui nghĩ ông cũng thế nên ông suy nghĩ lại, chờ 1 người nào đó bên bảo mật cho kết quả cuối, nếu thật sự tui làm thì tui sẽ nhận tội ngay khi thấy topic của ông, còn tui còn cãi là ông phải xem lại nha, tui nói 1 là 1! Nếu ông anh còn để bụng hay nói tui không tốt gì đó thì tui đâu có cản được, chờ người nào pro bảo mật vào xem nào!

Đợi người có trình độ vào cho ý kiến đi cậu.
có 1 số người sống không bằng còn thú mà bày đặt đi sủa bậy :D

Announcements

Forum statistics

Threads
419,920
171,965
Latest member
dunggg999

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week