SCAM [Có virus] Gasbinhminh vào giải thích!

hợ hợ Thím Gas hoàn hôn này nỗ thì có thể nói vào dạng lão làng trãng bom còn keo sư phụ . Còn vụ này thì chưa coi qua :D mây mà mình chả tham gia với bác í vì biết bác í nỗ vl :D

Cái này có vẻ đúng ad-on của chrome hay firefox ko bao giờ có kiểu này! Mà cái hình file nén rar ko cắt radius để lại cả viền trắng chứng tỏ thằng này làm keylog ko đến nơi đến chốn! :D

giờ bị dính rồi, mình dùng phím ảo tạm thời có sao ko nhỉ
thằng này éo biết là người hay c.hó nữa :mad:

vao run cmd tasklist /m Ekey.dll
nếu nó ra INFO: No tasks running with the specified criteria. thì ok không sao ..

còn nó mà ra 1 đống kí tự thì coi như bác dính rồi đó

giờ bị dính rồi, mình dùng phím ảo tạm thời có sao ko nhỉ
thằng này éo biết là người hay c.hó nữa :mad:
Giờ tạm thời đừng có đăng nhập bất cứ nick gì nữa. Nhìu loại keylog nó ghi cả bàn fim ảo lun đó, có chụp màng hình nữa. tốt nhất đừng động đậy gì hết, cài lại trước đi chị.

có cách nào kiểm tra máy mình đã nhiễm keylog chưa các bác, e dùng process explor mà có thấy thằng nào đâu :confused:

Luôn luôn cài 1 máy ảo để chạy thử các tool lạ chứ sao lại chơi ngay vào máy thật thế...
Sau 1 lần trò chuyện mình đã không tiếp xúc với him nữa rồi vì ngửi được mùi gì đó khắm và thối lắm...
Chia buồn những ai sau này dính chưởng

có cách nào kiểm tra máy mình đã nhiễm keylog chưa các bác, e dùng process explor mà có thấy thằng nào đâu :confused:
Dùng chừng trình diệt virust mạnh quét như kapersky, NIS... hay vào run ==>cmd=>tasklist/m bpkhk.dll + run=>cmd=>tasklist/m Ekey.dll
Nếu nó ra dòng: "No task..." thì ko bị đinh còn ra lung tung thì dính rồi.

\
IP của @GasBinhMinh và @laiphatdatcorp giống nhau đều là 222.255.209.14 . Suy ra cùng người rồi
trước có người report scam rồi mà , vẫn chưa thấy a ấy bị sức mẻ gì , bác check kĩ vào thịt lun IP đi

lúc đầu nó cho cái auto không hề có virut .. để khoảng mấy ngày lúc đó lòng tin vào nó đã dạt dào và nhiều người làm kiềm xu chưa payuot .. thì nó sẽ update cái auto lên và hốt 1 mẻ .. thế là có vài bác dính chưởng

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,872
172,950
Latest member
choinohubuzz

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom