Ask Có vip72 muốn học offer

fakesns

Junior
Reactions
46
MR
0.000
Bác nào tốt bụng nhận em làm đệ tử với ạ :( newbie chưa biết gì về offer.Các pro cho hỏi luôn trong 3 loại ios,androi và pc thì newbie nên học loại nào trước và loại nào dễ kiếm ăn ạ.Em xin cảm ơn !

Up phụ bạn gặp đc sp tốt

các PRO dấu hết không ai nói cho bạn đâu. có vip72 rồi còn bao nhiêu vấn đề nữa chứ đâu phải chỉ vip72 là xong. fake ip thì dễ còn làm thì mới khó. mà để tự tìm tòi thì mất thời gian lắm. Nên chẳng ai tự nhiên họ mất công đi nói cho bạn biết trong khi họ mất cả vài tháng thậm chí cả năm để lần mò.

pc thì phải mua thêm tools get info
ios và android thì phải mua thêm tools changer

android thì giờ toàn dùng auto -> khó xin việc
ios thì đầu tư để làm mem cũng gần chục củ -> có tiền thì quất :D
pc thì có tuyển mem nhiều, nhưng rất là khó lead -> thông minh và chịu khó và ko có nhiều tiền thì nên tham gia mảng này :D

làm offers gì bạn dc mình hướng dẫn cho bạn lun Mobile hay PC

pc thì phải mua thêm tools get info
ios và android thì phải mua thêm tools changer

android thì giờ toàn dùng auto -> khó xin việc
ios thì đầu tư để làm mem cũng gần chục củ -> có tiền thì quất :D
pc thì có tuyển mem nhiều, nhưng rất là khó lead -> thông minh và chịu khó và ko có nhiều tiền thì nên tham gia mảng này :D

mua tool get info ở đâu được bác, tin tưởng tool ngon giới thiệu em cái :D

đầu tư gần chục củ để làm ios có ổn ko vậy mọi người, mình gõ captcha cũng kiếm đc ít vốn đang có ý định kiếm việc thu nhập cao hơn để làm, ai biết tư vấn giúp mình với ạ!!!!

Có Emulator android thiêt kế Tool changer cho Emulator riêng qua đc tất cả phần mềm :)). Thiết kế auto chạy lun :)). Bạn nào cần thì PM mình để giá rẻ. Nhận dạy làm auto 500k/1 khóa dạy autoit làm auto cho chính mình. học thử 2 buổi :). Ai cần xem tool của mình thì có thể pm riêng.

newbie muốn mua tools chuyên dụng cho Android thì pm @sonytuan
còn muốn ios thì pm @ienthach hoặc @holokawai ( sao ra tới 2 holokawai ghê zị ta @_@ )
còn muốn auto lần tools ios thì pm @dviet92

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,763
170,851
Latest member
NguyenTheThanh
Back
Top Bottom