Help Có tút chiến Appcasher chiến tapcash. cần tìm người giao lưu biết ppd, offer.

Status
Not open for further replies.
Nghe có vẻ như cậu này là admin tap đang trảm mem cheat vậy @@
Thế bạn có % gì trong tap ko?
Cậu biết ko share thì thôi, người ta share thì nói này nọ..cậu là chủ tap hay s?
Nghe nói mà vô lý quá, giống như mod ăn bớt đồ ăn nhà bạn vậy @@
Nói thật sự nhiều cậu đang chiến tapcash có hàng loạt lỗi còn chưa fix đc pm mjk giúp mjk không nói câu nào cả? thử hỏi các cậu vào forum hỏi thì được mấy pro nào trả lời cho những lỗi đó mà cậu ta fix dc có 1 lỗi đã la ầm thế này thế nọ. :mad:

[email protected] share mình với nha cậu, thanks
xin lỗi cậu có lẽ mjk không share nữa đâu cậu, và kể cả các cậu gặp lỗi mjk cũng không fix nữa, kẻo đụng chén cơm của vài cậu ếch ngồi đáy giếng tưởng rằng mjk fix dc 1 vài lỗi trong tapcash là ngon lắm vậy.

Mjk có lòng share ra cách fix lỗi cho các bạn đang chơi vì mjk nghĩ tapcash đã nát rồi các pro nên tìm app mới thì hay hơn còn nếu ai muốn chơi mà gặp lỗi mà chưa fix dc thì mjk fix hộ cho thế mà không ngờ các cậu ấy lại suy diễn ra như thế.
Đúng là con người tiểu nhân bỉ ổi nên lúc nào cũng nghĩ người khác như thế. :mad:

Đù, éo hiểu sao cậu làm vậy đấy @iloveyouforever. Cậu bảo Appcasher và Tapcash nát rồi sao cậu còn share Tut ? Nát rồi sao câụ share Tut để làm gì ? Cái thứ hai nữa là cậu làm vậy thì những ai đang sống thoi thóp với appcasher hay tapcash thì giờ đây phải cảm ơn cậu vì nhờ cậu mà nó sẽ die luôn. Thật chân thành cảm ơn cậu. Vậy thật sự là cậu đang giúp người hay hại người vậy. Tớ đang có tý việc, lát sẽ nói tiếp.

Người ta có lòng share ra để cho những newbie vào học hỏi và kiếm chút thu nhập là tốt rồi còn hơn những người ích kỷ chỉ muốn ăn 1 mình, làm như cái tapcash này là của 1 mình bạn và mọi người ăn hết của bạn vậy. Còn chuyện người ta sell tút, miễn không đăng topic trên forum là được còn bán thế nào là việc của người ta chẳng có vi phạm rule gì cả, thuận mua vừa bán, công sức người ta tìm hiểu chứ có đi trộm của người khác về bán đâu mà quyền gì nói. Nói như bạn thì forum này đừng ai chia sẻ gì hết nhé, cứ ngậm mồm vào mà ăn, thế thì cái forum này lập ra để làm gì

Last edited:
Vãi, cải lộn um sùm hết. Nếu ở ngoài đời chắc tự giờ đánh lộn ròi quá. Ai share được thì cám ơn họ, sợ gì.

Này cậu, mình ko phải là pro, nếu pro thì không ngồi rảnh cmt cho cậu đâu, có điều mình ko thích cái kiểu cậu quẳng cục xương cho người khác như thế. đây cũng cóc cần nhá. ko có cậu support thì newbie chết hết ak. vãi thánh thật.
P/s: cậu hù doạ người khác như vậy là thiếu quân tử rồi:p. mình sợ cậu quá đi. Thêm nữa, những thằng bám đít cậu, lúc nào cũng vỗ tay tán dương cậu thì ko phải lúc nào cũng tôt đâu. hy vọng cậu và tớ hiểu nhau hơn.
Tớ nhớ là chưa nói gì về trình độ kiến thức ở đây cả, vậy cậu căn cứ vào đâu bảo tớ ếch ngồi đáy giếng.

Thôi vấn đề xin stop tại đây, nói nhiều quá đâm ra cay cú. Có gì ko hài lòng thì pm nói chuyện. ak mà tớ chưa bao h pm cho cậu nhé.

Này cậu, mình ko phải là pro, nếu pro thì không ngồi rảnh cmt cho cậu đâu, có điều mình ko thích cái kiểu cậu quẳng cục xương cho người khác như thế. đây cũng cóc cần nhá. ko có cậu support thì newbie chết hết ak. vãi thánh thật.
P/s: cậu hù doạ người khác như vậy là thiếu quân tử rồi:p. mình sợ cậu quá đi. Thêm nữa, những thằng bám đít cậu, lúc nào cũng vỗ tay tán dương cậu thì ko phải lúc nào cũng tôt đâu. hy vọng cậu và tớ hiểu nhau hơn.
Tớ nhớ là chưa nói gì về trình độ kiến thức ở đây cả, vậy cậu căn cứ vào đâu bảo tớ ếch ngồi đáy giếng.

cục xương à, nói mà ko hiểu mình đang nói gì, chính mình cũng đang gặm cục xương ấy đấy, là cục xương mà còn tiếc rẻ ko muốn share ra thế à. Những thằng như thế này có gì tốt?!!!

Thôi vấn đề xin stop tại đây, nói nhiều quá đâm ra cay cú. Có gì ko hài lòng thì pm nói chuyện. ak mà tớ chưa bao h pm cho cậu nhé.
ae cả không nói 1 tiếng mik giúp cho sao phải núp bóng mà ném gạch ném đá ghê thế, đừng tưởng mik ko nói mà mik không bik :mad::mad::mad:

kaka, chẳng qua clone nick đi chém cho vui thôi. Mấy đứa em nó thấy chém cậu nên nó bảo thôi.@@
Mjk đã có lòng share app ra cho cả team cậu chiến rồi mà giờ còn tỏ ra cái kiểu không biết ơn, còn vào đây clone acc ném đá mjk nữa chứ :mad:

ae cả không nói 1 tiếng mik giúp cho sao phải núp bóng mà ném gạch ném đá ghê thế, đừng tưởng mik ko nói mà mik không bik :mad::mad::mad:
kaka, chẳng qua clone nick đi chém cho vui thôi. Mấy đứa em nó thấy chém cậu nên nó bảo thôi.@@
Đọc topic nãy h, thấy chốt hạ một câu như vậy, ui cha thời buổi gì vậy ta??? Đây là thiệt hay giỡn, chỉ có người trong cuộc mới hiểu! ha ha:D
Bạn Trial Mod hãy cẩn thận nha! Thời buổi này "Giang hồ hiểm ác, lòng người khó đoán"
TAPCASH nát như tương rồi mà vẫn "HOT" ghê!!!!

Last edited:
Đọc topic nãy h, thấy chốt hạ một câu như vậy, ui cha thời buổi gì vậy ta??? Đây là thiệt hay giỡn, chỉ có người trong cuộc mới hiểu! ha ha:D
Bạn Trial Mod hãy cẩn thận nha! Thời buổi này "Giang hồ hiểm ác, lòng người khó đoán"
TAPCASH nát như tương rồi mà vẫn "HOT" ghê!!!!
Mjk biết mà cậu, người ta cùng chỗ và cùng chơi chung 1 quán nét với mjk chẳng qua thấy mjk làm được mà không share tut ra nên cay cú lên đây clone acc ném đá mjk ấy mà :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,419
171,472
Latest member
playzoneapp

Most viewed of week

Most discussed of week