Có trang nào share ảnh kiếm tiền k0?

cam ơn bạn. Cho hỏi mấy trang đó có cách nào auto được k0? Em tính dùng Easyhit4you tăng view nhưng sợ dính ban.

Auto đc, nhưng cắm auto cho mấy trang ảnh này thì thà cắm cho mấy trang short link còn hơn, $ cao gấp 4-5 lần. Các trang này thường có nhiều popup nên Easyhit4you ko cho đâu, chơi đàng hoàng đi bạn, tẹo cái là đòi cheat :binhsua76:

Auto đc, nhưng cắm auto cho mấy trang ảnh này thì thà cắm cho mấy trang short link còn hơn, $ cao gấp 4-5 lần. Các trang này thường có nhiều popup nên Easyhit4you ko cho đâu, chơi đàng hoàng đi bạn, tẹo cái là đòi cheat :binhsua76:
hix, đàng hoàng bao h đủ tiền? có khi mấy năm chưa được 1000 click. Còn mấy trang short link toàn frame breaker thui, chơi ảnh đỡ hơn :). thx bạn

hix, đàng hoàng bao h đủ tiền? có khi mấy năm chưa được 1000 click. Còn mấy trang short link toàn frame breaker thui, chơi ảnh đỡ hơn :). thx bạn
up ảnh 2 ngày pay 1 lần, short link mà toàn frame breaker ak, mình thấy có vde j đâu nhỉ :binhsua112: vẫn cheat đều đều

up ảnh 2 ngày pay 1 lần, short link mà toàn frame breaker ak, mình thấy có vde j đâu nhỉ :binhsua112: vẫn cheat đều đều
0.o Ban cheat shortlink kiểu gì vậy, share cho mình với. Mình mấy lần bị ban vì đặt link adf.ly rùi.

nếu ảnh chủ yếu cho dân việt chơi thì chọn sharpic 0.22/ 1000 view, còn nếu cho tây xem thì một đống như imgachili,porter, dicppic, cỡ khoảng 2,6 $/1000 view

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,750
172,806
Latest member
hoangkien6

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week