• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Analysis Có tin vui, dạy 2 mem làm ad solo

nubukuta

Banned
Reactions
349
MR
0.000
Vì có tin vui. Nên chia sẻ với anh em newbie. Rảnh k nhiều nên dạy 2 bạn làm ad solo. Các bạn cần có sock. Acc net. Site. Tool change.
Mình chỉ dạy kiến thức thôi. Còn mọi thứ trên k bán. K thu bất kì khoản phí nào. Đỡ nói cam quýt mít dừa. I AM VERY HAPPY. :D m ng ib hoặc yh. Tối m check và test lấy 2 bạn nha. M ở gia lâm. Sag học đc lun thì tốt.
ĐỦ ÒI NHA CÁC CHẾ. AI CŨNG LÀM SOLO MUỐN GIAO LƯU VÀ KẾT HỢP THÌ CỨ YH TRAO ĐỔI :D

Last edited:
androi hả :(

chắc bác đc net pay vài k :v e cũng muốn làm mà chưa có j trong tay

1slot Dậy em kiếm cơm với :D

Vì có tin vui. Nên chia sẻ với anh em newbie. Rảnh k nhiều nên dạy 2 bạn làm ad solo. Các bạn cần có sock. Acc net. Site. Tool change.
Mình chỉ dạy kiến thức thôi. Còn mọi thứ trên k bán. K thu bất kì khoản phí nào. Đỡ nói cam quýt mít dừa. I AM VERY HAPPY. :D m ng ib hoặc yh. Tối m check và test lấy 2 bạn nha. M ở gia lâm. Sag học đc lun thì tốt.
Mình đăng ký một slot nhé. Mình ở Long Biên nè :)

Last edited:
Xin 1 xuất.mình cần tài liệu tham khảo là được.không cần chỉ nhiều :)

Xin 1 slot nhé , có video hay tài liệu j share cho mình với , vào mmo mãi chưa kiếm đc đồng nào :(

Cho mình xin 1 slot nha

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,939
171,010
Latest member
sanxuathopsong
Back
Top Bottom