Analysis Có tin vui, dạy 2 mem làm ad solo

Vì có tin vui. Nên chia sẻ với anh em newbie. Rảnh k nhiều nên dạy 2 bạn làm ad solo. Các bạn cần có sock. Acc net. Site. Tool change.
Mình chỉ dạy kiến thức thôi. Còn mọi thứ trên k bán. K thu bất kì khoản phí nào. Đỡ nói cam quýt mít dừa. I AM VERY HAPPY. :D m ng ib hoặc yh. Tối m check và test lấy 2 bạn nha. M ở gia lâm. Sag học đc lun thì tốt.
Nếu bạn có thể nhận mình thì tốt quá.nếu không mong bạn vui lòng cho mình xin cái info và tài liệu để mình tự nghiên cứu cũng được ạ :):)
Yahoo mình:
minhtienkttdbdk37
Mail:
[email protected]
bác giúp với ạ :D

Nếu bạn có thể nhận mình thì tốt quá.nếu không mong bạn vui lòng cho mình xin cái info và tài liệu để mình tự nghiên cứu cũng được ạ :):)
Yahoo mình:
minhtienkttdbdk37
Mail:
[email protected]
bác giúp với ạ :D
@@ mình k có tài liệu. tool thì k cho đc. tài liệu nó ở trong đầu k moi ra đc :D

@@ mình k có tài liệu. tool thì k cho đc. tài liệu nó ở trong đầu k moi ra đc :D
Bạn có thể cho mình xin facebook để có gì không biết mình có thể hỏi bạn không ạ :)
còn nếu bạn nhận mình làm đệ tử để truyền nghề thì tốt quá luôn :p

Oạch , ko có tài liệu ak :3 thoai lại tự túc vậy , lười chả muốn pm :D

vài bữa bác có tuyển đợt 2 không, em đang gom tiền chờ đợt sau của bác nè :D:D
:D dạy xong 2 thánh. mấy thím cứ buzz. rảnh thì dạy tiếp. đc nghỉ có 1 tuần chăm vk thui. nếu k kịp thì hẹn anh em khi nào vk đẻ lần 2 nha :D

:D dạy xong 2 thánh. mấy thím cứ buzz. rảnh thì dạy tiếp. đc nghỉ có 1 tuần chăm vk thui. nếu k kịp thì hẹn anh em khi nào vk đẻ lần 2 nha :D
sau này em mua tool 6 củ rồi nhờ bác truyền nghề nhé, truyền xong em làm cho bác luôn :D:D

Đã đòi hỏi newbie lại còn đòi có sẵn acc net. Newbie có acc net với site sẵn để tế à @@! Kinh nghiệm bản thân, newbie đừng thấy chữ làm admin solo mà to, cứ đi làm mem học hỏi đi đã. Còn khối chuyện đáng để học đấyo_O

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,407
171,456
Latest member
pvh

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom