• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Có tin C15 nắm data của các trang exchange!

dinhbuu144

Banned
Reactions
1,867
MR
0.000
tình hình là vừa nhận dc tin yahoo vừa nhận dc từ 1 Pro UG nào đó với nội dung như ảnh dưới. post cho ae chém gió :D
mấy ĐẠI CA đọc topic mà ko để ý nó viết cái gì à. thấy post ở mục gì ko hả? Nội dung ng ta post có câu nào là khẳng định gì ko hả, tn yh cũng từ 1 địa chỉ ko có trong list nhé. có óc 1 tí thì đừng bảo mình tung tin nhé các "quý ngài thông minh"

Last edited by a moderator:
:binhsua10: bán tiền cũng phạm tội à - luật nào thế :binhsua20:
mà người này ko quên biết bạn cũng send cho bạn-bạn có tin tưởng ko mà send cho ae thế!

hợp tác c15 để làm gì nhỉ?

:binhsua10: bán tiền cũng phạm tội à - luật nào thế :binhsua20:

mà đây là tiền ảo nhiều thật đấy nhưng VN chưa có luật nào thu thuế VAT ( giá trị gia tăng ) trên những đồng ngoại tệ ảo này cả , nên tin này chỉ đáng là tin vịt mà thôi ha ha

mà đây là tiền ảo nhiều thật đấy nhưng VN chưa có luật nào thu thuế VAT ( giá trị gia tăng ) trên những đồng ngoại tệ ảo này cả , nên tin này chỉ đáng là tin vịt mà thôi ha ha
bác ơi, cái này chịu thuế cá nhân chứ ko phải vat nhé, cái này tính vào thu nhập tiền kinh doanh, chịu thuế lỹ tiến từng phần bác à :binhsua12:

ko thấy "post cho ae chém gió" à pa. chứ biết thì đã giật tin cảnh giác rồi. còn phải xem lại nhé. mà theo luật ở ngoài buôn bán ngoại tệ trái phép là phạm luật đấy

ko thấy "post cho ae chém gió" à pa. chứ biết thì đã giật tin cảnh giác rồi. còn phải xem lại nhé. mà theo luật ở ngoài buôn bán ngoại tệ trái phép là phạm luật đấy

đây là tiền ảo mà :m020 phạm pháp gì ở đây :binhsua10:

nếu nó ko tóm mấy trang exchange thì chả có gì phải sợ nếu làm ăn đường hoàng vì tội đầu nậu tổ chức mua bán còn nặng hơn cả người mua bán mà :))

thằng ug đó tên là hoangmang hả chủ thớt:binhsua10:đúng như tên của nó chỉ làm cho a e người ta hoang mang =))

Hợp tác với c15 để làm gì ???
Xin thống báo trả để làm gì cả =)))~
NẾU muốn bjk info của các Menber trên 4rum thì C15 chỉ cần xem những IP truy cập vào mmo4me.com
và tự giác sẽ tìm ra info

:binhsua24: mua LR cũng phải đi tù à :m040:

Thông báo: những thông tin trên mmo4me.com là tin đồn nhằm cố ý gây hoang mang cạnh tranh không lành mạnh với Hiền LR
khách hàng không phải lo lắng. Chúc quý khách 1 ngày làm việc bội thu.

Hợp tác với c15 để làm gì ???
Xin thống báo trả để làm gì cả =)))~
NẾU muốn bjk info của các Menber trên 4rum thì C15 chỉ cần xem những IP truy cập vào mmo4me.com
và tự giác sẽ tìm ra info
IP làm gì được hả bác, thế em đang sài chùa mạng hàng xóm (nó không biết em đang xài) hay xài ở cafe, thì nó tìm cách nào bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,026
Latest member
ngannguyennb

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom