• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Có thực sự kiếm tiền được từ poker.

fiolinh

Junior
Reactions
223
MR
0.000
Câu hỏi muôn thủa là liệu ta có thực sự kiếm ra tiền được từ trò poker.
Poker là cờ bạc vậy liệu ta có kiếm ra tiền được từ cờ bạc.
Tại sao có những người luôn thắng còn bạn thì chỉ từ hòa đến thua. câu trả lời sẽ có khi bạn đọc 3 thread sau đây.
Trong thread bạn sẽ nhận ra 2 loại người loại người chuyên thành công và những kẻ chuyên thất bại.
Còn nguyên nhân tại sao và ai thành công ai thất bại thì các bạn tự cảm nhận, nếu không rõ thì mình cũng không biết nói sao.

http://vozforums.com/showthread.php?t=3833534

http://vozforums.com/showthread.php?t=3970072

kakaka... click vào 2 link này nó ra cái gì mà bài toán mẹo bán bò với banh bóng mấy thứ vớ vẩn gì gì ấy.., câu view rẻ tiền ah? Bác @nmtrung đã đọc chưa mà like thread này vậy???:D:D:D

cái mà thớt muốn nói đến là tư duy, làm gì cũng phải dùng đầu óc đại loại thế cho nên mình like :D

Thực sự hay ko là do chính mình thôi

Cờ bạc thì bác thằng bần. Muôn đời vẩn thế. Đốn củi 3 năm thiêu 1 giờ. Mình giỏi thì có người giỏi hơn. Bởi thế dân gian có câu '' Khôn chốn cờ bạc khôn thành dại.. Dại trốn văn chương dại thành khôn''. Mong rằng đừng ai mơ mộng dựa vào cờ bạc mà làm giàu. Những người giàu từ nghề cờ bạc thì ko ai chơi hết. Người ta đầu tư môi trường đánh bạc để thu lợi nhuận từ những con bạc. Nhưng 1000 người thì dc vài người thành công.

Cờ bạc thì bác thằng bần. Muôn đời vẩn thế. Đốn củi 3 năm thiêu 1 giờ. Mình giỏi thì có người giỏi hơn. Bởi thế dân gian có câu '' Khôn chốn cờ bạc khôn thành dại.. Dại trốn văn chương dại thành khôn''. Mong rằng đừng ai mơ mộng dựa vào cờ bạc mà làm giàu. Những người giàu từ nghề cờ bạc thì ko ai chơi hết. Người ta đầu tư môi trường đánh bạc để thu lợi nhuận từ những con bạc. Nhưng 1000 người thì dc vài người thành công.
cái màu đỏ là sao bác ? ko hiểu ?

Tất nhiên là phải kiếm được $ thì mới có người chơi. Trò gì cũng phải có người thắng người thua, ai cũng biết chơi lấy đâu ra fish để mà chăn.

Câu hỏi đặt ra là kiếm được ít hay nhiều, và kiếm như thế nào :v

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom