• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Có thể xem forex là tiền đồ sự nghiệp của mình được hay không?

Đã nói về mmo thì cái gì chả có rủi ro , như mình chân ướt chân ráo tập tành PTC , tham gia probux hay neobux thì không nói , đầu tư nhiều site chơi được vài ngày thì ăn cam , quỵt tiền không chịu trả . Hay bị hack mất gmail , mình nghĩ đã tham gia MMO là chắc chắn có rủi ro dù ít hay nhiều . Nếu có đam mê thật sự thì không gì là không thể .
Tối nay buồn quá , bị ăn cam 2 lần , ăn ban 1 lần , chả còn gì hết , phải bắt đầu từ đâu bây giờ :(

bác nói thêm cho mình biết ăn cam ăn ban là gì đi, toàn xài từ chuyên ngành :(

Đừng bao giờ click vào những email lạ ,nhất là chúng được gửi kiểu ngân hàng khuyến mại hay gì đó nếu ko rõ nguồn thì xóa đi ngay.

Cắt lỗ, chốt lời ngon lành thì vẫn kiếm sống được bằng forex. Nghề nào cũng có nghiệp dư và chuyên nghiệp, tay mơ cả cậu ah. Giờ tỷ lệ là 1 người lời thì 10 người lỗ:D

Cắt lỗ, chốt lời ngon lành thì vẫn kiếm sống được bằng forex. Nghề nào cũng có nghiệp dư và chuyên nghiệp, tay mơ cả cậu ah. Giờ tỷ lệ là 1 người lời thì 10 người lỗ:D

Forex là trò negative sum game thì mình biết nhưng mà tỉ lệ 1 thắng 10 thua thì thiệt là quá kinh khủng TT__TT

ko thể, mấy trò tiền bạc này, chơi vui chứ làm nghề chính ko ổn
vậy thì bạn không hiểu 1 chút gì về nó rồi , nó chính là phần thúc đẩy kinh tế phát triển đấy bác à , không phải may rủi như cờ bạc đâu ;)

vậy thì bạn không hiểu 1 chút gì về nó rồi , nó chính là phần thúc đẩy kinh tế phát triển đấy bác à , không phải may rủi như cờ bạc đâu ;)
vậy sao, bạn cho mình 1 dẫn, chứng, và quan trọng hơn bạn kiếm đc bao nhiêu từ nó, và có ổn định ko?

vậy sao, bạn cho mình 1 dẫn, chứng, và quan trọng hơn bạn kiếm đc bao nhiêu từ nó, và có ổn định ko?
mình kiếm hớn 60% trên tháng , và forex là 1 trong những nhân tố quan trọng đối với nền kinh tế, cũng tương tự giá cổ phiếu của một công ty phụ thuộc vào nó, bạn cứ hiểu như vậy là được, ngoài ra bạn đứng ngoài thì bản sẽ chẳng hiểu gì. Nếu không có forex thì sẽ không có các ngân hàng hoạt động và sẽ chẳng có chuyển đổi tỷ giá hàng ngày giá vàng đô , euro cho bạn xem đâu nhé :)

mình kiếm hớn 60% trên tháng , và forex là 1 trong những nhân tố quan trọng đối với nền kinh tế, cũng tương tự giá cổ phiếu của một công ty phụ thuộc vào nó, bạn cứ hiểu như vậy là được, ngoài ra bạn đứng ngoài thì bản sẽ chẳng hiểu gì. Nếu không có forex thì sẽ không có các ngân hàng hoạt động và sẽ chẳng có chuyển đổi tỷ giá hàng ngày giá vàng đô , euro cho bạn xem đâu nhé :)
có khi nào bạn là 10% trong số người thành công trong forex, nếu đc vậy thì chúc mừng, còn mình ko hợp với mấy trò này.

Những 60%/tháng :eek:, bạn đánh bao lâu rồi?? Nội công bao nhiêu phần rồi :eek: :eek:

Bó tay nhể, chơi forex chỉ có 5% người chơi là thắng, mà thắng 1 tháng được có 60% tài khoản, sao các bác không bet bóng hoặc xấp ngửa, tỉ lệ thắng là 50% và double tài khoản luôn :p

Những 60%/tháng :eek:, bạn đánh bao lâu rồi?? Nội công bao nhiêu phần rồi :eek: :eek:
3 năm rồi cậu ;)
Bó tay nhể, chơi forex chỉ có 5% người chơi là thắng, mà thắng 1 tháng được có 60% tài khoản, sao các bác không bet bóng hoặc xấp ngửa, tỉ lệ thắng là 50% và double tài khoản luôn :p
cậu chắc chắn cậu luôn có tiền tiêu chứ ? hay giả sử cậu có 1k$ cậu sẽ bet hết vào 1 trận nào đó ko ? ăn được tháng này chưa chắc cậu đã ăn đc tháng sau
không ai dám cá độ lớn quá số tiền mình có thể dùng mà mình có được !!!
Forex học càng lâu càng có kinh nghiệm và càng hiểu biết nhiều , và hạn chế mất sạch tiền, bet 1 lần thì sạch hết tiền nhé bạn :)

bác nghĩ sao mà đánh đồng forex với bet bóng vậy -_-

bác đang giải thích hộ mình phải không :D
Chỉ là góp ý cho các bạn thôi,kinh nghiệm đau hương từ việc bị hack mất email và tiền trong PM

nói forex làm nghề chính hay nghề phụ cũng không đúng , bởi vì nó phụ thuộc vào tài năng và quy mô đầu tư của mỗi người , nếu bạn xem nó là nghề phụ thì nó là nghề phụ , còn nếu xem nó là nghề chính thì nó là nghề chính thôi , quan trọng là phải giữ vững cái bạn theo đuổi và tìm hiểu , mình thấy những diễn đàn forex lớn khác có phần lớn những người thất bại và sau này họ chỉ vào làm lung lay lòng tin của mình , bạn phải nhớ khi bạn lỗ là bạn đã mua được 1 bài học cuộc sống ,quan trọng là bạn có học nó không thôi , làm forex không vì tiền hãy vì đam mê , đam mê sẽ sinh ra tiền . mình phải chơi từ số nhỏ , khi thắng hoài thì nhích lên 1 xí , khi qua dc 1 thời gian dài bạn không thua nữa tức là lúc đó bạn đã thành công, khi thua quá nhiều hãy tắt máy và nghỉ ngơi , khi thắng quá nhiều cũng vậy . hãy cân bằng cảm xúc.hãy đặt mục tiêu 1000 thất bại , nếu sau 1000 system mà bạn vẫn thua thì lúc đó hãy nghĩ tới chuyện từ bỏ . phải học cách chấp nhận thua cuộc trước khi thắng , phải quen với cảm giác thất bại và thoát khỏi nó càng sớm càng tốt

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,907
170,979
Latest member
nhadathoangviet
Back
Top Bottom