• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Có thể xem forex là tiền đồ sự nghiệp của mình được hay không?

Mình thấy forex ko dành cho người nôn nóng kiếm tiền, nó là thành quả của công sức học tập nghiên cứu thời gian dài :D
Nếu coi là 1 công việc nghiêm túc chắc sẽ có tương lai :D

Thì topic của mình là lấy làm sự nghiệp lâu dài đó bạn, mà có nhiều thánh cứ phán như đúng rồi :D :D

Ca này khó . vì nó bấp bênh

h chơi sàn nào ngon các bác nhỉ

Mình gd forex này khá lâu nhưng chưa thấy ai thành công lâu dài cả, có người cả năm toàn lệnh thắng, nhưng sau lại thua vài lệnh rất nặng.

tâm lý + lòng tham + sợ hãi, bỏ dc 3 thứ đó ra khỏi đầu là dc, nhưng ko ai làm dc chuyện đó đâu.

các bạn biết tin 1 mod của mmo4 mới bị banned vì vỡ nợ 200 triệu của các members mmo4 đầu tư vào ko? vì Forex đó

3 năm kiếm ăn rồi 1 ngày gặp phải cái gọi là ngày "thiên nga đen"

từ trên cao rơi thẳng xuống 1 cái rầm ko kịp trở tay... die lun

nguy hiểm lắm, phải thật am hiểu mới chơi dc , ít cũng phải quay tay rè rè 10 năm mới đầu tư nhiều tiền dc :(

Ca này khó . vì nó bấp bênh
Mình thấy cuộc sống nó cũng lên xuống phập phù như giá cả thị trường vậy, ổn định chỉ là 1 khái niệm mang tính tạm thời thôi,nếu bạn hiểu được quy luật của tự nhiên thì bạn sẽ hiểu được công việc này ,cái căn bản là mình có đi theo được xu thế của nó hay ko thôi và khi đó bạn ra ngoài chợ mua con cá hay mớ rau sẽ không than vãn nhiều về giá cả của nó nữa,còn nếu muốn ổn định thì bỏ tiền ra mua 1 vị trí công chức nhà nước hưởng lương cố định,mà cũng chưa chắc đâu nha,ăn nhiều lậu quá có ngày tuột xích cũng ko chừng!:):)

Mình thấy cuộc sống nó cũng lên xuống phập phù như giá cả thị trường vậy, ổn định chỉ là 1 khái niệm mang tính tạm thời thôi,nếu bạn hiểu được quy luật của tự nhiên thì bạn sẽ hiểu được công việc này ,cái căn bản là mình có đi theo được xu thế của nó hay ko thôi và khi đó bạn ra ngoài chợ mua con cá hay mớ rau sẽ không than vãn nhiều về giá cả của nó nữa,còn nếu muốn ổn định thì bỏ tiền ra mua 1 vị trí công chức nhà nước hưởng lương cố định,mà cũng chưa chắc đâu nha,ăn nhiều lậu quá có ngày tuột xích cũng ko chừng!:):)

Đầu tư $ và thời gian để tao ra khối lượng tài sản lớn thì ko còn bấp bênh đâu bạn ơi ;) đầu tư vào forex để tìm nguồn lực tài chính tốt, học hỏi kinh nghiệm để sau này đầu tư vào những thứ chắc chắn hơn, ít rủi ro hơn ;)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,916
170,993
Latest member
68gamebaisystems
Back
Top Bottom