Có thể xài ổn định acc Paypal đã verified không card?

BlackJack9299

Junior
Reactions
21
MR
0.000
Mình mới vừa mua một acc Paypal verified lâu năm, tuy nhiên chủ cũ acc đã remove thẻ CC rùi. Bank cũng chưa add. Giờ acc có 0 card.

Mình muốn hỏi mấy vấn đề, mong anh em pro giúp đỡ:

1/ Mình có nhất thiết phải add thẻ mới vào acc không? Hay để acc không thẻ vẫn sử dụng được. Theo mình biết thẻ add vào chỉ có 2 tác dụng là verify và nạp tiền vào PP để xài. Nhưng mình chỉ bán chứ ít khi mua nên cũng không cần nạp tiền. Vậy mình để vậy xài luôn được không, hay là để vậy nó sẽ bị limit? Mong anh em pro chỉ dẫn giúp.

Mà add thẻ thì có thể add bất cứ thẻ của ai, tên gì cũng được đúng k ạ? Vì hình như PP nó k kiểm tra được tên chủ thẻ add vào?

2/ Giả sử sau này mình muốn rút tiền về Bank. Tên mình thì khác hoàn toàn tên chủ acc cũ. Vậy a e tư vấn mình có thể add loại vcc nào để sau này rút tiền đc k?

tuỳ thôi bạn
cứ dùng bt
ko có vấn đề gì
thì khỏi cần
chỉ add khi có yêu cầu thôi
còn add lun cũng dc chẳng sao cả

Mỗi lần log in vào acc nó đều kêu là acc set up chưa hoàn chỉnh, bạn hãy add cc đi. Nhưng status acc thì vẫn là verified bình thường bạn ạ, sending limit vẫn k có. Nhưng mà mình sợ k làm theo nó vài bữa nó có nghi ngờ gì k, vì hiện tại mình k còn gì để chứng minh acc của mình có định danh xác định cả. Có bác nào xài acc k card kiểu này như mình chưa?
tuỳ thôi bạn
cứ dùng bt
ko có vấn đề gì
thì khỏi cần
chỉ add khi có yêu cầu thôi
còn add lun cũng dc chẳng sao cả

thì mình bảo rồi mà
chỉ thêm cái gì nó yêu cầu
thôi
còn ko sao thì khỏi cần add mà

thì mình bảo rồi mà
chỉ thêm cái gì nó yêu cầu
thôi
còn ko sao thì khỏi cần add mà
Thanks bạn đã nhiệt tình giải đáp, tuy nhiên TH này mình mong nhận được sự chia sẻ từ các pro ĐÃ TỪNG TRẢI QUA trường hợp này, chứ k phải là sự suy đoán. Tại acc mình mua khá tốn tiền mà nó limit thì chết thật. Bạn nói rất chung chung, ai nói cũng đc, và mình cũng k hiểu ý bạn nói gì. Bạn kêu chỉ thêm cái gì nó yêu cầu, bất cứ tài khoản nào k có card thì lúc nào nó chả yêu cầu và nhắc nhở add card hả bạn? Rồi bạn lại kêu khỏi cần add cũng k sao :) => Tổng kết ý của bạn là vừa buộc phải add (vì PP nó yêu cầu như vậy, log in vào là y/c rùi) vừa khỏi phải add :D

Các pro PP đâu rùi vào chỉ giúp e với. Ngày nào log in nó cũng yêu cầu add card vì acc của bạn chưa set up hoàn chỉnh. Liệu k add thì có sao k mọi người.

mình chưa từng mua acc, nhưng có chút góp ý, sao bác ko tự veri 1 cái rồi tạo trust, lỡ sau này nó bắt xác minh này nọ cũng ko sợ, hoặc nếu bác mua bán ko rút thì mua acc unver trust tí là dc, kiểu này ko an toàn mấy, cuối cùng up cho pro khác nào gặp wa giúp bạn

mình chưa từng mua acc, nhưng có chút góp ý, sao bác ko tự veri 1 cái rồi tạo trust, lỡ sau này nó bắt xác minh này nọ cũng ko sợ, hoặc nếu bác mua bán ko rút thì mua acc unver trust tí là dc, kiểu này ko an toàn mấy, cuối cùng up cho pro khác nào gặp wa giúp bạn
Hic tạo trust thì cả nửa năm hoặc 1 năm sau mới dùng được bạn ạ.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,394
171,449
Latest member
Tdphuoc1129
Back
Top Bottom