Có thể là 1 kiểu scam mới ?

đủ thể loại scam muôn hình vạn chạng,các bác up anh em biết còn tránh

pó tay chủ thớt , chủ thớt đã vô tình tiếp tay cho các scamer khi viết ra bài này , và cách làm đường đi nước bước của scamer đó , thế nào đọc xong bài này nhìu thằng scamer sẽ làm cách này đây :) , thua chủ thớt :)

Exchange tự động tuy giá hơi thấp nhưng đảm bảo.Hok còn chỗ cho bọn scam

Exchange tự động tuy giá hơi thấp nhưng đảm bảo.Hok còn chỗ cho bọn scam

haha, sai lầm, ko có chỗ cho scammer nhưng có chỗ cho hacker

. chủ thớt có lẽ hiểu nhầm roòi tên này rồi. Nếu đã scam thì nó ko gởi tiền đâu. nó đang mua bán trên mạng đó, để tiện cho việc thu LR, nó mượn tay khách hàng chuyển khoản cho bạn đó thôi.

. chủ thớt có lẽ hiểu nhầm roòi tên này rồi. Nếu đã scam thì nó ko gởi tiền đâu. nó đang mua bán trên mạng đó, để tiện cho việc thu LR, nó mượn tay khách hàng chuyển khoản cho bạn đó thôi.
tại sao nó ko dùng tk của nó mà nhờ wa trung gian..fải chăng là buôn bán bất hợp pháp...và tại sao nó ko giải thích rõ:S

Nó lấy tài khoản của bác monitor làm trung gian thì nó phải chuyển tiền cho bác ấy thì bác ấy mới đổi ra LR cho nó chứ

Quả này là scam theo kiểu nhờ bóng quan lớn. Khi đổ bể thì mấy người bị lừa sẽ truy địa chỉ của bác Last mà kiện, còn thằng kia chuồn êm ôm LR của bác Last . Bác Last đứng chịu trận . Chiêu Man thiên quá hải đây mà.

Đây là cách nó rửa tiền scam, nó scam nhung nó ko bị rắc rối còn nhận về tiền sạch. Còn người bán LR cho nó thì nhận về tiền bẩn, nếu bị người gửi tiền tố cáo thì mọi rắc rối người bán LR sẽ chịu hết.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,897
170,960
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week