( Có Proof ) Hướng dẫn nuôi chim kiếm tiền với Super-birds không cần đầu tư

tỷ lệ bạc lúc đầu là 100b/1 rub cứ bán trứng or rút bạc thì tỷ lệ bạc lại tăng lên nên ko có thể nào nói rõ dc nhé bác :D . Còn $ à thì cứ 60RUB = 1 $
bán trứng xong, không làm gì nó lại tự xuống ~~~

v ngon quá :)))
à nhầm nhé bác :D em cứ tưởng là đầu tư :D " Tái đầu tư ko giảm tỷ lệ rút bạc nhé , nó chỉ giảm theo như thế này "
Ví dụ : ( tỷ lệ bạc lúc đầu là 100 ) Bác bán trứng 10k trứng được 2k bạc ( 1k bạc rút 1k bạc mua ) thì nó sẽ tăng tỷ lệ bạc rút lên thêm 20 bạc đi vậy nếu bác tái đầu tư 1k bạc rút đó qua bạc mua vậy thì nó sẽ giảm số 20 bạc kia xuống . Nó sẽ ko giảm xuống thấp hơn cái tỷ lệ bạc trước khi bán trứng nhé :D

à nhầm nhé bác :D em cứ tưởng là đầu tư :D " Tái đầu tư ko giảm tỷ lệ rút bạc nhé , nó chỉ giảm theo như thế này "
Ví dụ : ( tỷ lệ bạc lúc đầu là 100 ) Bác bán trứng 10k trứng được 2k bạc ( 1k bạc rút 1k bạc mua ) thì nó sẽ tăng tỷ lệ bạc rút lên thêm 20 bạc đi vậy nếu bác tái đầu tư 1k bạc rút đó qua bạc mua vậy thì nó sẽ giảm số 20 bạc kia xuống . Nó sẽ ko giảm xuống thấp hơn cái tỷ lệ bạc trước khi bán trứng nhé :D
thanks thông tin hữu ích :D

Dạo này bận quá, không vô rep mọi người được

cho mình hỏi tiền lướt sóng đâu tư đuoc 10 rbl rồi sử dụng như thế nào vậy

tỷ lệ bạc lúc đầu là 100b/1 rub cứ bán trứng or rút bạc thì tỷ lệ bạc lại tăng lên nên ko có thể nào nói rõ dc nhé bác :D . Còn $ à thì cứ 60RUB = 1 $
thê là mình bán trứng càng nhiều thì tỉ lệ bạc/ rup lại càng tăng đúng không bác? thế này nên tích trứng lại rồi bán nhỉ

thê là mình bán trứng càng nhiều thì tỉ lệ bạc/ rup lại càng tăng đúng không bác? thế này nên tích trứng lại rồi bán nhỉ
nói chung nếu tái đầu tư thì cái vấn đề bán trứng ko quan trọng lấm ^_^ chủ yếu là khi rút thôi

nói chung nếu tái đầu tư thì cái vấn đề bán trứng ko quan trọng lấm ^_^ chủ yếu là khi rút thôi[/QUOTE
tùy vào số lượng trứng bán thì sẽ ra tỉ lệ quy đổi hay cứ bán trứng ko cần biết bao nhiêu đều 1 giá trị tăng ạ

Cái này mình vẫn còn đang test vì hiện tại là tái đầu tư liên tục nên chưa gom 1 lần số lượng lớn bán , Vừa rồi mới bán 6mil trứng thì nó tăng lên khoảng 90 bạc . Để mùng 10 này mình gom bán 1 lần xem nó tăng lên bao nhiêu ^_^

Vậy bác đã thấy 1 ng chơi 1 acc chơi 1 ví payeer và mới đầu rút mấy trăm rub ko sao :D và đến lúc rút 1k RUB nó check chưa :D . Hiện tại chưa đến lúc nó thôi ^_^ đừng để đến lúc đó mất công sức cày rồi lại thành công 0 ^_^

https://www.changer.com/?refid=93251 có tiền ở payeer thì bác vào đây chuyển sang PM ( nhớ đăng ký TK ) rồi sau đó từ PM bán cho các site exchanger khác của vn :D . Còn ko bác kiếm ai trên 4rum mua Payeer thì bán luôn cho tiện nhớ nếu có ai mua thì xem họ có bảo hiểm hay ko và thêm vào là nhớ nhờ ng trung gian :D

ô Bác ơi em thấy cái exchangepm.com nó có phần bán Payeer thẳng vào TK ngân hàng của mình mà? có phải chuyển sang PM đâu :?

Announcements

Forum statistics

Threads
418,601
170,705
Latest member
thanhfx
Back
Top Bottom