( Có Proof ) Hướng dẫn nuôi chim kiếm tiền với Super-birds không cần đầu tư

nghĩ rồi trả có chơi nữa hôm qua bị hack mất sạch chim rồi trả buồn chơi tiếp .................
vãi, có hack nữa hả bác, thế thu đc nhiều chưa bác, buồn thế, nuôi dê vẫn còn chứ :):)

vãi, có hack nữa hả bác, thế thu đc nhiều chưa bác, buồn thế, nuôi dê vẫn còn chứ :):)
đang nuôi bị hack đã rút gì đâu mà dc nhiều :O còn mỗi 2 con chim nâu

Dê thì

thế là ko mất acc mà chỉ bị mất chim hả bác, vãi thế nhỉ
thì tại lướt sóng nhiều quá , tổng hơn 100RUB rồi ( mở chức năng bán ) bị ai vào bán sạch chim vào thì thấy còn dc 1 ít trứng với 1 ít bạc :( mua lại dc 2 con chim nâu :(

cột tài khoản nhà nước bác giải thích hộ em với @@

thì tại lướt sóng nhiều quá , tổng hơn 100RUB rồi ( mở chức năng bán ) bị ai vào bán sạch chim vào thì thấy còn dc 1 ít trứng với 1 ít bạc :( mua lại dc 2 con chim nâu :(
sao nó hack nó ko điền ví PM nó mà rút luôn cho khỏe, bán hết chim phá bác làm gì nhỉ, hay ko nhập đc ví PM khác

oạch thế thì ai dám chơi, lại con bị hack
Hack là chuyện bình thường :)) TK này là tk tiền thật , tk chơi game còn bị hack nói chi tk đầu tư mà cái này đùa mấy bác thôi chứ trả có bị hack , mà bác nào đang chơi mà có để pass huyền thoại thì nên đổi đi , nhất là mấy bác đầu tư đủ 100 rub có thể bán chim ý .
View attachment 92632
cột tài khoản nhà nước bác giải thích hộ em với @@
Cột 1 là chổ bạc lướt sóng khi lướt xong 1 cái nó + vào đó cột đó ko rút dc chỉ có thể mua chim , cột thứ 2 là cột bạc để rút , cột thứ 3 là của ref được tính theo RUB ko phải bạc Và cái dòng chử cuối cùng là để trao đổi bạc

Khoe chơi khoe chơi :D
Bỏ công sức hơn 3 tháng giờ có dc 1 em này nhìn cũng vui vui kaka

ủa vậy tiền xem quảng cáo chỉ để mua chim thôi hả mấy bro

Hack là chuyện bình thường :)) TK này là tk tiền thật , tk chơi game còn bị hack nói chi tk đầu tư mà cái này đùa mấy bác thôi chứ trả có bị hack , mà bác nào đang chơi mà có để pass huyền thoại thì nên đổi đi , nhất là mấy bác đầu tư đủ 100 rub có thể bán chim ý .

THẾ MUỐN BÁN CHIM PHẢI ĐẦU TƯ VÀO 100 RUB HẢ BÁC, DÙNG TIỀN TÁI ĐẦU TƯ CÓ ĐC TÍNH KO

bao nhiêu bạc thì = 1$ vậy bro
tỷ lệ bạc lúc đầu là 100b/1 rub cứ bán trứng or rút bạc thì tỷ lệ bạc lại tăng lên nên ko có thể nào nói rõ dc nhé bác :D . Còn $ à thì cứ 60RUB = 1 $

Announcements

Forum statistics

Threads
418,511
170,605
Latest member
tuannguyenfx4u

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom