có phải pix lại phân biệt ID trước 14/2 và ID sau 14/2

babel0ve

Hero
Reactions
291
MR
0.001
vừa tìm đc 1 group từ lâu rùi sáng nay vào gõ thử 1 tí thì kết có như thế này có phải pix lại phân biệt id lập trước và sau 14/2 ko nhỉ

sorry do mình vội vàng quá ko bít..đang sướng
đay là kq sau vài phút gõ tiếp

Attachments

45.3 KB · Views: 26
Last edited by a moderator:
:binhsua47: pác này đi xa mới về à?

là sao bạn , mình mới chơi không hiểu lắm :|

Thấy nhầm lẫn gì đâu nhỉ, ko thấy gõ đc mấy code mà cái dãy số toàn 0,... à toàn số lẽ tẻ :binhsua47:

nếu thế thì hên cho bác rồi. cứ thế mà chiến thôi, đưa lên đây lại có bác nào rảnh rảnh lại đi report vs Admin thì ...

ID chu thot dua len la ID cu~ nhung nhung~ ID nay tu khi co thay doi~ cua pix cau ay van chua dung de cap so code con lai la tu` truoc khi pix thay doi~ nhin vao la bik neu nhu cau ay dung de cap khi pix thay doi dang le ra so phai la 5 so' moi dung nhung nhin di nhin lai van la 4so co the chu thot muon lam scandan

xin mod onl dt ko co vietkey

ID chu thot dua len la ID cu~ nhung nhung~ ID nay tu khi co thay doi~ cua pix cau ay van chua dung de cap so code con lai la tu` truoc khi pix thay doi~ nhin vao la bik neu nhu cau ay dung de cap khi pix thay doi dang le ra so phai la 5 so' moi dung nhung nhin di nhin lai van la 4so co the chu thot muon lam scandan

mình ko thừa time để tạo scandan làm chi
số code đó là do mình đã payout nên bên kia nó sẽ về 0 hết
bạn gõ pix lâu chưa??

Chủ thớt có mún gây scandal ko thì chưa bik, mà giọng điệu cái cm này nghe giống hoanghungzz phết :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week