• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Có phải là chiêu scam mới của các site PTC!!!

N[i]N

Newbie
Reactions
80
MR
0.000
Tình hình là em chơi chủ yếu là PTC các bác ah:binhsua11:, mà trong đó thì chủ yếu là buxhost:binhsua72:
Ngoài những chiêu buôn cam kinh điển mà anh em chúng mình đã dính phải:binhsua27:.....dạo gần đây, mà chính xác là hôm qua, tự dưng em phát hiện ra một điều, chả biết có phải ngẫu nhiên không nữa, hay là scam nhỉ:binhsua38:

Sự thể là thế này, bắt đầu từ sáng hôm qua, bỗng dưng 1, 2 rồi 3, và nhiều site buxhost bỗng nhiên rủ nhau Maintanence....nó chơi mình hay sao í.:binhsua37:
Có in ít các site là em đầu tư, nên phải ngồi cong mông mà theo dõi tình hình chúng nó:binhsua36:...mà chúng nó ác lắm các bác ah, vẫn vào được home page, nhưng click vào ads hay login thì nó hiện ra Maintanence,tức không chứ các bác:binhsua49:
Thế rồi, nửa đêm chúng nó lại rủ nhau bình thường trở lại...lòng em mừng như mở hội:superman
Thế mà sáng nay cho tới giờ, nhiều thằng nó bổn cũ soạn lại:binhsua24:...là sao hả các bác??? Các cao nhân vô cho em ý kiến nào:((

Chúng nó nhử mình kiểu đó rồi chờ no bụng rồi úp cả sọt cam vào đầu thì toi em:-s
list vài site từ hôm qua tới bây giờ, đã-đang(không biết có "sẽ" không) chơi trò đó
buxsesty, bebebux, izymoney, farbux.....còn nữa các bác ah, tụi admin chúng nó nghe mùi nhau hay sao í:|

Tình hình là em chơi chủ yếu là PTC các bác ah:binhsua11:, mà ...................................................

trong đó thì chủ yếu là nay cho tới giờ, nhiều thằng nó bổn cũ soạn lại:binhsua24:...là sao hả các bác??? Các cao nhân vô cho em ý kiến nào:((

Chúng nó nhử mình kiểu đó rồi chờ no bụng rồi úp cả sọt cam vào đầu thì toi em:-s
list vài site từ hôm qua tới bây giờ, đã-đang(không biết có "sẽ" không) chơi trò đó
buxsesty, bebebux, izymoney, farbux.....còn nữa các bác ah, tụi admin chúng nó nghe mùi nhau hay sao í:|

=)) . =)) ..=))

Cái này cũng cho đc vào box scam

=))
=))
=))
ngoài ra còn có trang http://tpbux.com http://nhubux.com ......và nnnnnbux.com

============> các trang có bản quyền từ 1 năm trở đi sẽ không bị còn lại =====> lạch tà là lạch tạch :binhsua57:

Có mấy trang vẫn bình thường còn vài trang thì maintenance ví dụ sp2bux, onbux3...

buxhost đang bảo trì chứ có phải ptc đâu chứ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,181
171,263
Latest member
juiceberry

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week