Có những lúc e cười thật buồn, sao em........

Status
Not open for further replies.
he, ở nhà làm gì có ai trông mong gì vào chuyện $ bạc của t. Chỉ là sợ các cụ lo lắng này nọ thôi. (klq nhưng t biết em trong avatar của c :cool:)
bác còn nhận ra em nó là ổn rồi :D

đúng thế thật, t không nghĩ dc nếu t có gd rồi như cậu thì như thế nào nữa. Đành tự lạc quan lên thôi c ạ. Coi như một trải nghiệm, rồi sau này sẽ có lúc ta cười khi kể về chuyện ngày hôm nay. Đâu phải ai cũng trải qua những chuyện ntn đâu đúng không.
ừ cậu những người có tiền thì họ đâu có trãi nghiêm dc cuộc sống của chúng ta lúc này đâu . hãnh diện vì ta tồn tại dc trong cái môi trường khắc nghiệt như thế này cậu à

• Like
Reactions: Les
ừ cậu những người có tiền thì họ đâu có trãi nghiêm dc cuộc sống của chúng ta lúc này đâu . hãnh diện vì ta tồn tại dc trong cái môi trường khắc nghiệt như thế này cậu à
he, phải có lúc này lúc kia nó mới nhiều màu sắc. Ai ai cũng giống nhau thì còn gì vui nữa. Ta cứ cố gắng, làm việc cần làm thôi, Khi nào khá hơn thì message t phát để t vui chung với nhá^^

he, phải có lúc này lúc kia nó mới nhiều màu sắc. Ai ai cũng giống nhau thì còn gì vui nữa. Ta cứ cố gắng, làm việc cần làm thôi, Khi nào khá hơn thì message t phát để t vui chung với nhá^^
ừ cậu sang năm dài lắm .. mục tiêu đặt ra cũng nhiều hi vọng tốt hơn năm nay .. có gi kb fb mình nt 8 choi hihi đang rầu thấy cậu nt bon chen vào thấy đỡ hơn rồi đó kaka
https://www.facebook.com/linh.long.102977

Cũng bt mà bác. Cố gắng lên thôi chứ biết sao giờ :) ngày trước khi mình mới ra trường thì tết còn không có đồng nào về nhà, thậm chí không có tiền đành nhịn ăn hơn 1 ngày, xong mượn tiền bà chủ nhà mua vé xe đi về. Có những lúc như vậy mình mới biết trân trọng cuôc sống hơn.

Klq nhưng chắc nhờ mod chuyển qua box chat chứ để trong box này k hợp lắm thì phải!

Cũng bt mà bác. Cố gắng lên thôi chứ biết sao giờ :) ngày trước khi mình mới ra trường thì tết còn không có đồng nào về nhà, thậm chí không có tiền đành nhịn ăn hơn 1 ngày, xong mượn tiền bà chủ nhà mua vé xe đi về. Có những lúc như vậy mình mới biết trân trọng cuôc sống hơn.

Klq nhưng chắc nhờ mod chuyển qua box chat chứ để trong box này k hợp lắm thì phải!
t cũng hi vọng thế. Ah h mới nghĩ tới vụ box chat, tại đó h t chỉ vào duy nhất cái box này từ lúc reg acc^^

ừ cậu sang năm dài lắm .. mục tiêu đặt ra cũng nhiều hi vọng tốt hơn năm nay .. có gi kb fb mình nt 8 choi hihi đang rầu thấy cậu nt bon chen vào thấy đỡ hơn rồi đó kaka
he, t chỉ có duy nhất mỗi cái yahoo thôi. mà về quê chắc chả bao h onl. Sang năm để t tạo cái fb đã :)

c thấy vui hơn là tốt rồi. t vẫn thấy thấm câu lúc đầu "để rồi nó còn đưa đẩy ta được đến mức nào nữa" =)) =))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week