Có những lúc e cười thật buồn, sao em........

Status
Not open for further replies.
t biết c đúng. Nhưng thật sự thì t không
cố lên bạn , miễn sao phía sau chúng ta còn gia đinh thi hạnh phúc rồi :)
t biết c đúng. Nhưng thực sự thì giờ t không hề muốn về một chút nào. Ở lại rồi thế nào cũng dc, chứ về nhà......
chia bùn nhé nhưng name thớt khá là vl đấy
tên t phải là 2 chữ s nhưng thế quái nào đặt xong nó rơi đâu mất 1@@

haizzz tự nhiên cả tháng nay lười quá làm có mỗi cái đấy, h nó tạch toàn bộ nên né 0 được. Chứ lúc làm cũng biết là có xác suất đi hết, nên t cũng chả tiếc gì. Chỉ là giờ về quê không cầm được đồng nào về nên có hơi cảm xúc.......

cuôc sống trớ trêu vậy đó ,, đừng buông xuôi cứ để tự nhiên coi nó còn đưa đẩy ta đến mức nào nữa... mình cũng đang hoàn cảnh vậy nên mình cũng hiểu chút ít

• Like
Reactions: Les
chia buồn cùng bác,cơ mà sao k làm được nhiêu rút luôn,để cả cục thế mất cái thì toi
nó pay nữa tháng lần, trước trước khi pay 2-3 ngày nó mới check acc c ạ. Mà đi thuê phone về để ver h khó khăn lắm nên đợt của nữa tháng trước t bị miss,nên mới dồn hết tới cuối tháng

cuôc sống trớ trêu vậy đó ,, đừng buông xuôi cứ để tự nhiên coi nó còn đưa đẩy ta đến mức nào nữa... mình cũng đang hoàn cảnh vậy nên mình cũng hiểu chút ít
quá đúng, để xem nó còn đưa đẩy ta đến mức nào nữa =)) =))

về đi bác tiền không phải là tất cả,về nhà có gì ăn nấy :D
he, ở nhà làm gì có ai trông mong gì vào chuyện $ bạc của t. Chỉ là sợ các cụ lo lắng này nọ thôi. (klq nhưng t biết em trong avatar của c :cool:)

quá đúng, để xem nó còn đưa đẩy ta đến mức nào nữa =)) =))
hiện tại mình cũng chán lắm cậu à , có gia đình rồi có con 10 tháng nữa mà 2 ngày nữa về quê trong túi còn đúng 210k vnd ...
nản làm sao cậu còn đở hơn mình dc 500k mình có 210 k cậu thấy cậu còn tốt hơn mình đó

nó pay nữa tháng lần, trước trước khi pay 2-3 ngày nó mới check acc c ạ. Mà đi thuê phone về để ver h khó khăn lắm nên đợt của nữa tháng trước t bị miss,nên mới dồn hết tới cuối tháng
bị nó block mà k rõ lí do sao bác,đòi nó đi bác, :D

hiện tại mình cũng chán lắm cậu à , có gia đình rồi có con 10 tháng nữa mà 2 ngày nữa về quê trong túi còn đúng 210k vnd ...
nản làm sao cậu còn đở hơn mình dc 500k mình có 210 k cậu thấy cậu còn tốt hơn mình đó
đúng thế thật, t không nghĩ dc nếu t có gd rồi như cậu thì như thế nào nữa. Đành tự lạc quan lên thôi c ạ. Coi như một trải nghiệm, rồi sau này sẽ có lúc ta cười khi kể về chuyện ngày hôm nay. Đâu phải ai cũng trải qua những chuyện ntn đâu đúng không.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,923
Latest member
Benerrn

Most viewed of week

Most discussed of week