• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Có ngay 1.5 $ khi đăng kí và hàng trăm Ads mỗi ngày. Click ngay nào anh em ơi!!!

comfortviso

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
[URL=http://dippic.com/j0sw0dkgw3ae][/URL]

bux4dollars đang khuyến mãi tặng 1.5$ cho 10,000 Members đang kí đầu tiên.Số lượng quảng cáo hàng ngày là rất nhiểu.Các bạn có thể click vài chục ads mỗi ngày!
Payout minimum :4$
Nhưng ngay ngày click đầu tiên các bạn đã có 2$ trong tài khoản rùi!

Đây là kết quả ngày đầu tiên click của mỉnh!

.
Mình không giám tuyển Ref, thấy site này hay nên giới thiệu cho các bạn.Nếu bạn nào cảm thấy được thì đăng kí ủng hộ mình tại Đây
Xin cảm ơn các bạn!.Mong các bạn đăng kí ủng hộ mình. Thank for all!

Mình hứa sẽ reback 70% số tiền các bạn click nếu được pay!
Click nhanh nào các bạn ơi!

Last edited by a moderator:
rEG ỦNG HỘ CHÚ RỒI NHÉ
ID DUONGND1980

các bạn có thể dùng soft autoclick buxhost cho no chay tự động.
các bạn có thể dùng bản này:

dowload tai Đây

Ặc.Đúng là click ads mệt, reg xong có ngay $1 (Purchase balance) và $0.5 (Account balance)
Anh e ủng hộ cho chủ thớt nhanh được pay
Ủng hộ chủ thớt rồi nha.
nick ref: chiplove69

có ai có auto không?

Auto Click Đây bạn ơi! Ban vao tring file text List sửa lai điền dia chỉ site vao nhé!
cảm ơn các bạn đã ủng hộ

---------- Post added at 08:31 PM ---------- Previous post was at 08:09 PM ----------

Các bạn copy past dia chỉ site vào trong file text List rôi cho auto chạy ,rồi làm việc khác không hề ảnh hưởng tới thời gian làm việc của các bạn.Nhưng vẫn có $$$.
Site Khủng đây chiến nhanh nào anh em oi!!!!!!

---------- Post added at 08:43 PM ---------- Previous post was at 08:31 PM ----------

cùng chiến nao anh em !

Scam à, sao trên site có proof cách đây 3h ?

---------- Post added at 10:56 PM ---------- Previous post was at 10:47 PM ----------

Up lên, tụt nhanh quá

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,078
171,124
Latest member
delta

Most discussed of week

Most discussed of week

Back