Request Có nên unset MOD Box HYIP lastmonitor hay không?

Status
Not open for further replies.
Reactions
13
MR
0.000
Tình hình là mình có tạo thread này Nhấp vào đây nè anh em!, nhận thấy MOD Box @lastmonitor được nhận khá nhiều chê và khen và cũng nhận được một vài ý kiến đóng góp mở Poll nên mình quyết định mở Poll này!

Với ý kiến khách quan của nhiều bạn trong 4rum thì hy vọng Poll sẽ cho ra kết quả hợp lý. Vì con số thống kê không biết nói dối :D

Tình hình là mình có tạo thread này Nhấp vào đây nè anh em!, nhận thấy MOD Box @lastmonitor được nhận khá nhiều chê và khen và cũng nhận được một vài ý kiến đóng góp mở Poll nên mình quyết định mở Poll này!

Với ý kiến khách quan của nhiều bạn trong 4rum thì hy vọng Poll sẽ cho ra kết quả hợp lý. Vì con số thống kê không biết nói dối :D

ko vote cũng biết kết quả rồi :D Có điều dù ko thích nhưng bản thân mod lastmonitor ko có công cũng có sức nên việc ko quá nghiêm trọng (dù là cả những việc trước đây) nếu thật sự mod lasmonitor nhìn thấy sự ko ổn trong cách giao tiếp hay xử lý các công việc thì có thể để lại 1 lời hứa để mọi người châm chước . Nhưng hứa là phải làm :) Còn nếu ko thấy mình sai và tính cách vẫn vậy thì việc unset là điều ko thể tránh khỏi ..

Upvote 0
Có điều mình hơi thắc mắc là:
MOD: chỉ cần hoàn thành nhiệm vụ, công việc của mình là được. Hay là phải vừa hoàn thành nhiệm vụ, và phải được mọi người ủng hộ nữa?

Upvote 0
Một Vote không Unset cậu nhé. Mong mọi người có cái nhìn khách quan hơn 1 chút. Sự độc đoán của cậu ấy đôi khi làm Mem phật ý nhưng nếu cậu ấy cẩn thận hơn trong cách hành xử thì cậu ấy là 1 mod tuyệt vời.

Upvote 0
Có điều mình hơi thắc mắc là:
MOD: chỉ cần hoàn thành nhiệm vụ, công việc của mình là được. Hay là phải vừa hoàn thành nhiệm vụ, và phải được mọi người ủng hộ nữa?
nếu hoàn thành tốt nv , công việc thì tất nhiên là sẽ đc ủng hộ. Còn khi không đc ủng hộ thì chắc chắc là cũng có 1 phần liên quan đến nhiệm vụ cũng như công việc :D

Upvote 0
Một Vote không Unset cậu nhé. Mong mọi người có cái nhìn khách quan hơn 1 chút. Sự độc đoán của cậu ấy đôi khi làm Mem phật ý nhưng nếu cậu ấy cẩn thận hơn trong cách hành xử thì cậu ấy là 1 mod tuyệt vời.
Tuyệt vời đâu không thấy mà toàn thấy gây với member là hay.
Xem đi xem lại trong thời gian gần đây MOD Last giới thiệu được bao nhiêu site HYIP cho 4room này đâu !?

Upvote 0
Xem đi xem lại trong thời gian gần đây MOD Last giới thiệu được bao nhiêu site HYIP cho 4room này đâu !?
Ồ. Đâu phải cứ giới thiệu site mới là 1 mod tốt. Nhìn về phương diện quản lý chứ cậu. Có điều cậu ấy hơi độc đoán tý thôi. làm phật lòng hơi nhiều người.

Upvote 0
Ồ. Đâu phải cứ giới thiệu site mới là 1 mod tốt. Nhìn về phương diện quản lý chứ cậu. Có điều cậu ấy hơi độc đoán tý thôi. làm phật lòng hơi nhiều người.
Hờ... về phương diện quản lý nếu làm Good thì sẽ không có mấy thread dạng này đâu cậu :p

Upvote 0
Box HYIP hơi khó nói vì nó liên quan trực tiếp đến lợi ích giữa các monitor trong đó mod cũng là monitor nên đôi khi có đụng chạm lợi ích thật. Có điều trong cách xử lý thì chưa đc tốt.
Nhiều mem tố cáo nào là : xóa trộm topic của người khác ,closed , move ko lí do. Ăn nói thì ko đc hay cho lắm , dìm hàng...

Nói chung là nhìn vào mod locvinhsu thì thấy ngoài việc quản lý và post proof , giới thiệu site thì ít ăn nói lung tung và cũng it tham gia hay thể hiện khiến mem khó chịu. Đó là tấm gương cho Mod Lastmonitor nếu còn tiếp tục đc làm mod.:)

Upvote 0
Thôi té cho anh em khác vào... sáng nay lu bu việc công - việc tư - việc cá nhân => oải toàn tập

Upvote 0
thời buổi kiếm tiền khó khăn, ko việc gi làm nên tìm kẻ hở, khuyêt điểm BQT ra để đâm chọt . Vào 4room chủ yêu tìm cái mình cần chứ không phải đục khoét cái của người ta :D

Upvote 0
thời buổi kiếm tiền khó khăn, ko việc gi làm nên tìm kẻ hở, khuyêt điểm BQT ra để đâm chọt . Vào 4room chủ yêu tìm cái mình cần chứ không phải đục khoét cái của người ta :D
Bạn nên tìm hiểu kĩ trước ki nói lên câu nói này! :)
Nếu chỉ 1-2 lần thì ko ai nói làm gì! Cái này là rất nhiều lần và rất nhiều topic nói lên cách làm việc của Lastmonitor!
Ai cũng có việc làm của họ! Ho bức xức nên mới lập topic thôi! Chứ chả ai rảnh mà đi làm mấy việc report mất thời gian này đâu cậu! :)

Upvote 0
Dạo này thấy chú ấy siêng lại rồi đấy, trước để loạn cào cào, chả thèm sửa prefix scam, góp ý thì bảo " site đó không ở page đầu nên không biết" :D

Còn cái vụ xóa comment ko dấu vết thì khỏi nói =)), còn phạm rule trắng trợn nữa =)).

Mấy thằng nước ngoài nó post topic mà cũng chả giải thích được 1 câu tiếng Anh cho nó, rule thì tiếng Việt mà cứ bảo đọc rule :confused:

Topic này chắc cũng poll cho vui thôi, trước cũng có đó, mà không thu được kết quả gì đâu, vì poll là quyền member, còn unset lại là quyền Admin :p

Upvote 0
chết cha, bấm nhầm nút vote rồi, xin lỗi bác last nhá, em lỡ tay :mad:

Upvote 0
Chào anh @lastmonitor...
Mãi em mới online được mà vô đọc được mấy điều mà mấy bác kia nói về anh em thấy sao mà đúng quá.
_ Anh lập King Group thu phí tham gia mỗi tháng 200 ngàn 1 người và giờ thì tăng lên 400 ngàn.
_ Anh có site tốt thì anh để chiến riêng, còn lỡ ai mà post site trùng với site anh đưa trong group thì anh lên đá điểu, nó khó để ít người dep vô.
_ Anh luôn có thành kiến và xích mích với mấy anh em bên Zoom mà căng nguyên hình như chỉ tại anh mà ra cả. Từ đầu tới cuối em thấy Zoom có nói gì tới anh đâu mà anh lại lôi Zoom vào ?!
_ Ai trong group mà có nick bên BankCars hay HYIP Zoom là anh kiếm cớ đuổi khỏi Group.
_ Anh xúi member tự chơi theo phong trào (mà phong trao theo như anh nghĩ là Zoom thì phải) cho thua hết tiền đi rồi qua anh mới nhận quà group ! Sao con người anh điểu giả thế hả !?
Anh thật sự làm em rất thất vọng.

Vì forum có loại MOD như như thằng last này nên mình giờ chỉ thèm vào khi cần bán PM =))

Upvote 0
Topic này chắc cũng poll cho vui thôi, trước cũng có đó, mà không thu được kết quả gì đâu, vì poll là quyền member, còn unset lại là quyền Admin :p

quote mỗi đoạn này của bạn thôi vì mình muốn reply ý đó

đúng như bạn nói, poll là quyền member nhưng admin mới là người quyết định unset hay không. Đặt vào địa vị admin cũng khó xử lắm, unset thì dễ nhưng tìm được người thay thế thì khó lắm.

Nhìn vào tình hình hiện tại có thể thấy điều đó, tới một mod như binh6699 ngang nhiên edit bài viết của member để tư lợi mà admin vẫn còn phải giữ vào hàng ngũ BQT thì thử hỏi mấy lỗi nhỏ nhặt của lastmonitor có đáng gì để amin phải unset.

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week