Matrix Có Nên Tiếp Tục Đầu Tư Vào JustBeenPaid?

Status
Not open for further replies.
Đang tào tháo chạy hết cho nó nhẹ lòng :)

Lee ới,có mánh làm ăn mới,lúc nào thấy a sáng đèn thì PM cái nhá.....
Chú dạo này VIP quá nên k dám PM...

thông báo là đã nhận được 30$ nhưng không nhận được tiền >.<

chưa nhận được chứ không phải là không nhận được cậu nhé. chờ sáng mai ngủ dậy có tiền. cùng lắm trưa mai :m186:

Mong sao trưa mai tiền về cả tuần nay ngóng tiền như ngóng mẹ đi chợ về mua quà hồi bé.

Hi các ACE. JBP bắt đầu trả lời thắc mắc và trả tiền đã mất nè.

Hi các ACE,

Mình thấy nhiều bạn nói bị mất tiền này nọ và gửi ticket ko thấy trả lời.

Hôm nay, mình nhận được trả lời từ support team cuả JBP là họ đã sữa chữa lỗi và hoàn trả tiền mình chuyển từ JSS Tripler qua JSS mà có history bên JSS Tripler nhưng ko thấy tiền qua JSS nè:

Tue, Jun 26 2012 12:21
Dear admin of JBP,

Just for your quick checking, here is the copy of transaction history in my JSS Tripler account, but this amount of 18.80 usd was not transferred to my JSS account yet as up to today, June 26, 2012 :

2012-06-22 08:46:28 377910-30306278 Transfer to Main JSS Account $ -18.80

Thanks
Uyen
Fri, Jun 29 2012 16:10 - Sarah Q
Hello,

We have corrected the transaction and you will now be able to see it in your JSS Account Movements as well as your Account Balance.

Thank You

Thực ra do mình thấy JBP báo lỗi ngày 22 (hay 23 gì đó) tháng 6 này, nhưng mình vẫn chuyển tiền từ JSS tripler account qua JSS account. Mình thấy nó đứng hơi lâu nên REFRESH lại cái lệnh này, và thế là tiền đã đi khỏi JSS tripler account nhưng ko thấy hiện ở JSS account.

Mình gửi ticket support, nó ko trả lời. Sau đó, mình vào JSS tripler account để copy lại lịch sử giao dịch của lệnh đó gửi nó cách đây vài ngày và hôm nay, nó trả lời là đã sữa sai lầm, và gửi trả lại mình 18.80 usd đó. Mình thấy số tiền này rôi.
%0
Trước đây, mình bị mất tiền hình như 2 lần, và lần nào JBP cũng trả lại hết. Số tiền cuả 1 lần khoảng hơn 30 usd, và lần kia gần 50 usd.

Xem ra vấn đề quan trọng nhất là mình phải khá tiếng Anh, giải thích rõ ràng là lỗi cuả ai, lỗi từ đâu, và cung cấp đầy đủ chứng cứ thì JBP sẽ trả leE1��i tiền nếu họ thấy đó rõ ràng là lỗi cuả họ. JBP xem ra ko quịt hay nuốt tiền cuả mình đâu. QUAN TRỌNG LÀ CHỨNG CỨ RÕ RÀNG VÀ ĐẦY ĐỦ.

Hãy đặt niềm tin ở JBP. Nếu em JBP mà die thì sẽ có nhiều admins cuả mấy sites khác cũng die theo đó.

Uyen

chưa chia lãi tối qua mở rút tùe 1h 20 đến gần 4h mà chưa thấy chia lãi :binhsua74:

site này with chỗ nào thế bác , lâu rùi k vào tự nhiên nút detail mất tiêu rầu

site này with chỗ nào thế bác , lâu rùi k vào tự nhiên nút detail mất tiêu rầu

Bác rút như bình thường đến đoạn JSS DETAIL bác chọn JSS và chọn Finacal

Nếu bác vẫn chưa biết cách rút thì tham khảo tại đây.

Last edited by a moderator:
To view your history, messages, change your settings or make payments please login to your account.

Account Balances

USD: $860.64

Euro: €0.00

GoldGrams: 0.0000gg

:m131:

tiền lúc nào cũng về, ae cứ từ từ ;))

Hi các ACE,

Mình thấy nhiều bạn nói bị mất tiền này nọ và gửi ticket ko thấy trả lời.

Hôm nay, mình nhận được trả lời từ support team cuả JBP là họ đã sữa chữa lỗi và hoàn trả tiền mình chuyển từ JSS Tripler qua JSS mà có history bên JSS Tripler nhưng ko thấy tiền qua JSS nè:

Tue, Jun 26 2012 12:21
Dear admin of JBP,

Just for your quick checking, here is the copy of transaction history in my JSS Tripler account, but this amount of 18.80 usd was not transferred to my JSS account yet as up to today, June 26, 2012 :

2012-06-22 08:46:28 377910-30306278 Transfer to Main JSS Account $ -18.80

Thanks
Uyen
Fri, Jun 29 2012 16:10 - Sarah Q
Hello,

We have corrected the transaction and you will now be able to see it in your JSS Account Movements as well as your Account Balance.

Thank You

Thực ra do mình thấy JBP báo lỗi ngày 22 (hay 23 gì đó) tháng 6 này, nhưng mình vẫn chuyển tiền từ JSS tripler account qua JSS account. Mình thấy nó đứng hơi lâu nên REFRESH lại cái lệnh này, và thế là tiền đã đi khỏi JSS tripler account nhưng ko thấy hiện ở JSS account.

Mình gửi ticket support, nó ko trả lời. Sau đó, mình vào JSS tripler account để copy lại lịch sử giao dịch của lệnh đó gửi nó cách đây vài ngày và hôm nay, nó trả lời là đã sữa sai lầm, và gửi trả lại mình 18.80 usd đó. Mình thấy số tiền này rôi.
%0
Trước đây, mình bị mất tiền hình như 2 lần, và lần nào JBP cũng trả lại hết. Số tiền cuả 1 lần khoảng hơn 30 usd, và lần kia gần 50 usd.

Xem ra vấn đề quan trọng nhất là mình phải khá tiếng Anh, giải thích rõ ràng là lỗi cuả ai, lỗi từ đâu, và cung cấp đầy đủ chứng cứ thì JBP sẽ trả leE1��i tiền nếu họ thấy đó rõ ràng là lỗi cuả họ. JBP xem ra ko quịt hay nuốt tiền cuả mình đâu. QUAN TRỌNG LÀ CHỨNG CỨ RÕ RÀNG VÀ ĐẦY ĐỦ.

Hãy đặt niềm tin ở JBP. Nếu em JBP mà die thì sẽ có nhiều admins cuả mấy sites khác cũng die theo đó.

Uyen

cho mình cấu trúc ticket của cậu đi mình cũng bị như cậu rùi mới sáng nay :|

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k