Matrix Có Nên Tiếp Tục Đầu Tư Vào JustBeenPaid?

Status
Not open for further replies.
Hi các ACE,

Mình thấy nhiều bạn nói bị mất tiền này nọ và gửi ticket ko thấy trả lời.

Hôm nay, mình nhận được trả lời từ support team cuả JBP là họ đã sữa chữa lỗi và hoàn trả tiền mình chuyển từ JSS Tripler qua JSS mà có history bên JSS Tripler nhưng ko thấy tiền qua JSS nè:

Tue, Jun 26 2012 12:21
Dear admin of JBP,

Just for your quick checking, here is the copy of transaction history in my JSS Tripler account, but this amount of 18.80 usd was not transferred to my JSS account yet as up to today, June 26, 2012 :

2012-06-22 08:46:28 377910-30306278 Transfer to Main JSS Account $ -18.80

Thanks
Uyen
Fri, Jun 29 2012 16:10 - Sarah Q
Hello,

We have corrected the transaction and you will now be able to see it in your JSS Account Movements as well as your Account Balance.

Thank You

Thực ra do mình thấy JBP báo lỗi ngày 22 (hay 23 gì đó) tháng 6 này, nhưng mình vẫn chuyển tiền từ JSS tripler account qua JSS account. Mình thấy nó đứng hơi lâu nên REFRESH lại cái lệnh này, và thế là tiền đã đi khỏi JSS tripler account nhưng ko thấy hiện ở JSS account.

Mình gửi ticket support, nó ko trả lời. Sau đó, mình vào JSS tripler account để copy lại lịch sử giao dịch của lệnh đó gửi nó cách đây vài ngày và hôm nay, nó trả lời là đã sữa sai lầm, và gửi trả lại mình 18.80 usd đó. Mình thấy số tiền này rôi.
%0
Trước đây, mình bị mất tiền hình như 2 lần, và lần nào JBP cũng trả lại hết. Số tiền cuả 1 lần khoảng hơn 30 usd, và lần kia gần 50 usd.

Xem ra vấn đề quan trọng nhất là mình phải khá tiếng Anh, giải thích rõ ràng là lỗi cuả ai, lỗi từ đâu, và cung cấp đầy đủ chứng cứ thì JBP sẽ trả leE1��i tiền nếu họ thấy đó rõ ràng là lỗi cuả họ. JBP xem ra ko quịt hay nuốt tiền cuả mình đâu. QUAN TRỌNG LÀ CHỨNG CỨ RÕ RÀNG VÀ ĐẦY ĐỦ.

Hãy đặt niềm tin ở JBP. Nếu em JBP mà die thì sẽ có nhiều admins cuả mấy sites khác cũng die theo đó.

Uyen

xem lịch sử ở đâu vạybác. mình vừa mất hơn 100$ sáng nay . vải jss

sáng nay làm gì mà mất 100$ thế, đang định rút mà nghe nói mất $ hết mún rút :binhsua88:

không nên manh động. số lượng rút tiền về vẫn ào ào mà. 1 vài trường hợp bị trục trặc mà đã làm các Bác đau tim liền vậy
tưởng ai cũng luyện tim đợt vừa rồi rồi chứ.
tốt nhất là để trang web chạy cho hoàn chỉnh rồi đã tắt đi, chưa gì tắt ngang xương thì nó bị kẹt lại ak. :D
mình nghĩ nhiều người hấp tấp, mạng lúc yếu nên trang web load chưa hoàn chỉnh đã vội tắt đi nên thông tin gửi đi được 1 nửa thì ....đứng hình ak. (cái lúc chuyển $ từ tripler qua JSS ak) (hehe. mình nghĩ vậy thôi đừng chém nha :D)

không nên manh động. số lượng rút tiền về vẫn ào ào mà. 1 vài trường hợp bị trục trặc mà đã làm các Bác đau tim liền vậy
tưởng ai cũng luyện tim đợt vừa rồi rồi chứ.
tốt nhất là để trang web chạy cho hoàn chỉnh rồi đã tắt đi, chưa gì tắt ngang xương thì nó bị kẹt lại ak. :D
mình nghĩ nhiều người hấp tấp, mạng lúc yếu nên trang web load chưa hoàn chỉnh đã vội tắt đi nên thông tin gửi đi được 1 nửa thì ....đứng hình ak. (cái lúc chuyển $ từ tripler qua JSS ak) (hehe. mình nghĩ vậy thôi đừng chém nha :D)

Mình có chứng cớ đầy đủ nè,có ăn thua gì đâu!!!
Nó mới gia hạn max with còn 500$ thôi nhé.
Vỡ mồm tới nơi rồi!!!

Vỡ mồm tới nơi rồi!!!

Vậy thì tài chính của nó đang ngày càng cạn rồi.... limited số tiền rút rồi :binhsua23:

hôm nay đã nhận đc reply từ JSS ~ hôm đó mình dep vào 400$ PZ nhưng nó đang gặp lỗi nên ko nhận dc tiền trong tK . hôm nay nó đã trả lời và add tiền vào cho mình rồi !!!!

hôm nay đã nhận đc reply từ JSS ~ hôm đó mình dep vào 400$ PZ nhưng nó đang gặp lỗi nên ko nhận dc tiền trong tK . hôm nay nó đã trả lời và add tiền vào cho mình rồi !!!!

Chúc mừng bro!!!................

vẫn rút tiền bình thường đó thôi :binhsua14::binhsua14:

bạn gửi mail hôm nào vậy. mình vẫn chưa nhận dc. cũng 322 $ chứ ít đâu

site đầu tư dài hạn hiện nay chỉ có JSS, MBC, UINVEST là uy tín từ lâu bạn ơi; nhưng hiện h JSS MBC đang gặp vấn đề về pay nên nếu đầu tư thì UI là lựa chọn khá an toàn bây h đó bạn :binhsua15:

Vỡ mồm tới nơi rồi!!!

Hình như dự đoán của anh Hiếu đúng hả gì rồi, chết tới nơi rồi pà kon ơi, :binhsua24:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,483
171,527
Latest member
Chouchou

Most viewed of week

Most discussed of week