Help Có nên share tiếp acc premium không nhỉ?

ehuyhoang

Banned
Reactions
150
MR
0.000
2 lần share, 2 lần topic nổi như bèo :))

Acc thì nhiều, có con hạn dùng đến 2013

Công việc chính của mình là sell VPS và điều hành hội PTU nên vài cái acc premium chẳng là gì. Quan trọng là giúp đỡ những người cần.

Ai đồng ý reply để lại nick yahoo để tớ gửi acc premium

Chia sẻ để được sẻ chia. Vui lòng không đổi pass sau khi nhận acc

Công việc chính:
+ Chủ hội PTU Hay8
+ Sell VPS chất
+ Sell ứng dụng Itunes cho cá nhân và các cửa hàng

Last edited by a moderator:
=)) close topic đi share thì share ko share thì thôi sao cứ chơi nổi .Mình ko chơi ptu chỉ góp ý.

đã được ăn free còn dở giọng thói đời là thế hay sao? chủ Topic có ý tốt như vậy mà bị bạc đãi oan nghiệt thật .

đã được ăn free còn dở giọng thói đời là thế hay sao? chủ Topic có ý tốt như vậy mà bị bạc đãi oan nghiệt thật .

Ăn Free cái j? Nó nói đã share mà thật sự ko hề có j cả? Ko cho thì thôi chứ nó lừa đảo anh em thế ko chửi ko lẽ thank nó. Hình như bạn hơi ngu

vậy bạn rất khôn khi bạn chưa hiểu rõ về người khác đã mở mồm ra chửi thì mình cũng nghĩ rằng bạn khôn như những thằng "bại não" mà thôi ! acc share free thì cũng có hạn bạn chưa nhận được thì có nhiều nguyên nhận nếu như vì cái acc mà bạn phải tức tối khi ko có thì thật chẳng ra gì

Mình khẳng định 1 câu là chủ topic có share :| mình đã dc share 5 acc pre liền :| Ủng hộ việc share,ae newbie có acc pre remote 1 phát cả trăm gb k sướng ah :| bạn nào k thik có thể đi chỗ khác :m187: k dc ăn nói linh tinh hay có những lời lẽ k hay :m187: thế nhé :m187:

---------- Post added at 03:39 PM ---------- Previous post was at 03:37 PM ----------

Del 1 số cm k hay nhé :m187:

bạn nào cần thì PM , ko cần thì thôi , đừng dùng lời lẻ xúc phạm người khác , nếu còn cãi nhau mình closed topic tránh mất hòa khí.

bạn nào cần thì PM , ko cần thì thôi , đừng dùng lời lẻ xúc phạm người khác , nếu còn cãi nhau mình closed topic tránh mất hòa khí.

chuẩn ko cần chỉnh .có thế thôi mà cứ đôi co. :binhsua12:

Ăn Free cái j? Nó nói đã share mà thật sự ko hề có j cả? Ko cho thì thôi chứ nó lừa đảo anh em thế ko chửi ko lẽ thank nó. Hình như bạn hơi ngu

cậu có bằng chứng không? nếu có bằng chứng đưa ra cho anh em xem .rồi anh em tự hiểu mà

chưa có acc pre nhưng cũng thanks chủ thớt 1 phát về sự hỗ trợ k đòi hỏi này :D ( K có ý định xài Pre ) ( xài 20 WMZ ~ 20 acc ~ 20 IP ) k phải đóng đồng nào ^^ mà vẫn up 50 - 100 bài mỗi ngày đều đều .

nếu share cho mình 1 cái nhé thanks
mẹ đời là thế, nhiều anh bố tướng, đã ăn xin còn đòi người ta phải trịnh trọng, vào topic cmt cứ như kiểu người ta scam thì ảnh hưởng đến hòa bình thế giới lắm ấy

mình có add nick cậu để hỏi cậu có tuyển ref không với cả xin luôn acc pre, mà chưa thấy add lại =.=

YM mình Toan10921

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,963
173,038
Latest member
giangmo23

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week