Request Có nên đổi qua giao diện Xenforo ?

Status
Not open for further replies.

nguyenduong90

Hero
Verified
Reactions
2,179
MR
0.014
Insuree Balance
0
Facebook
Follow me on Facebook
chờ đợi từ tối qua đến giờ đã thấy được giao diện mới của forum.

thật ra ai làm forum đều biết thằng Xenforo. nhưng đối với forum mmo của chúng ta. chúng ta có nên nâng cấp không ?

theo mình nghĩ chỉ cần Shin update bản cập nhật cho VBB là được rùi.

tớ vẫn thích giao diện cũ. thân thiện và đơn giản.

Ai làm ơn chỉ dùm tớ edit bài chỗ nào với :((
edit bài nào bạn up lên mod có thể edit giúp, một vài lỗi phát sinh trong đợt chuyển forum mới. Như link dưới chữ kí của bạn, nên edit lại đường dẫn :)

Upvote 0
các ông cứ oai oái như kiểu hồi bị bắt đội mũ bh ý =)) , để đó rồi xem :))

Upvote 0
edit bài nào bạn up lên mod có thể edit giúp, một vài lỗi phát sinh trong đợt chuyển forum mới. Như link dưới chữ kí của bạn, nên edit lại đường dẫn :)
Tất cả topic bên box Sevices lỗi form hết T_T
PM mod chắc hết nửa tháng sửa topic quá

Upvote 0
Ai có ý kiến thì vào đây để MOD vào xem thì việc sửa chữa diễn ra nhanh hơn . Chắc tối nay bảo trì tiếp đó các a chị e cô bác

Upvote 0
Mình thích giao diện và mà nguồn này, Nhìn khá đẹp, chuyên nghiệp, dễ sử dụng, nhiều tính năng hay, và nhất là load khá nhẹ và nhanh nữa, tuy nhiên vẫn còn 1 số lỗi chắc chắn Admin sẽ sửa sớm thôi. Ủng hộ Anh Admin...!

Upvote 0
Nói thật AE quản trị đừng buồn - nhìn giao diện mới không được tiện như giao diện cũ - cái này nhìn chuối quá

Upvote 0
mấy bạn ko thích có thể ko dùng, riêng mình thì thấy nó hay.

Upvote 0
các bạn vào mmo vì cái giao diện thôi à mà suốt ngày thấy kêu bỏ rồi kêu chuyển qua forum khác. =))

Upvote 0
các bạn vào mmo vì cái giao diện thôi à mà suốt ngày thấy kêu bỏ rồi kêu chuyển qua forum khác. =))

hehe. vào kiếm cháo thôi mà, chứ đâu phải vào ngắm giao diện web

Upvote 0
Mấy bạn cứ từ từ .. không phải để nguyên như thế nào đâu ! co khung lại giống bên tinhte nữa là đẹp ngay thôi :D . anh em gắng chờ đợi đi..chúng ta phải hướng tới cái mới để không lỗi thời :D

Upvote 0
dân mmo đa số làm việc về đêm... mà nền trắng sáng thế này chắc ... lồi mắt =))

Upvote 0
giống như bạn trai mà đi cưa gái xấu ! chắc chạy mất dép may mà gái xấu có tiền cho mình xài thì xấu có sao đâu ! :(

Upvote 0
topic như nên lập cái poll để thêm tính khảo sát
phần mình thì mình thích mới hơn, sẽ có nhiều tiện ích , đổi mới theo thời đại, các bạn chưa chờ đợi khám phá đã vội kết luận rồi
skin thì thay thôi, từ từ admin sẽ hoàn thiện.
đâu phải đột nhiên thích thay thì thay, rồi thích về lại thì về. BQT chắc cũng phải suy nghĩ hướng đi rồi mới làm. Mới đầu thì chưa ổn thế thôi. Từ từ mà trải nghiệm :D

Upvote 0
Mình không biết dạng này có bảo mật tốt hơn cái kia không, nhưng có vẻ là hơi khó nhìn. Giao diện này làm mình thấy có vẻ không chuyên nghiệp, nhưng nếu sử dụng trên điện thoại thì khá ổn, một Vote cho cái màu bớt màu mè đi !

Upvote 0
mình thấy giao diện này màu mè lòe loẹt quá @@, nền trắng tinh nữa, nhìn hồi mà nhức cả mắt

Upvote 0
Font chữ xấu quá, nhìn đau cả mắt. đề nghị đổi lại.
Admin kiếm cái them nào cho đẹp mà chơi, nếu không nhờ mấy tên UG nó đâm cho :p

Upvote 0
con người thì phải đổi mới , tiến tới . đây chỉ là giao diện default của xen sắp tới sẽ update thêm chắc năng và giao diện . các bạn cứ từ từ làm quen đi . toàn thanh niên nghiêm túc chậm tiến quá:rolleyes:

Upvote 0
Nhìn sơ qua thì mình thấy khá ổn, giao diện nên sửa lại chút ít, Font chữ, màu sắc, bố cục !!! Nói chung mình ủng hộ việc thai thôi đổi này !!!

Upvote 0
Phải có khung thì tiện hơn nhỉ. Lúc đầu thì hơi rối nhưng lướt tầm 2 3 tiếng như mình là thấy quen thui.
Nhưng mà chữ kí vs post lôn xộn quá :D

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,899
170,964
Latest member
Unluck