Có nên đầu tư JSS trước khí reset không ?

boydatinh3107

Hero
Verified
Reactions
2,118
MR
0.019
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Mình đang thắc mắc đầu tư JSS bây giờ có lợi hay đợi JSS reset xong hãy đầu tư ?Mong pro JSS hãy cho ý kiến . Thanks nha:binhsua15:

Còn 11 ngày nữa, tức là vào ngày 24.4 thì JSS sẽ restart, nếu ADC sụp thì JSS sẽ thay đổi lãi, xuống còn 1-1.5$ cũng nên

Upvote 0
Lần này nó reset lại báo trước cho anh em biết, chứ không như những lần trước ?

Upvote 0
Mình đang thắc mắc đầu tư JSS bây giờ có lợi hay đợi JSS reset xong hãy đầu tư ?Mong pro JSS hãy cho ý kiến . Thanks nha:binhsua15:
Hiện tại nó đã thông báo số Po thời điểm này đầu tư không bị RS. Tuy nhiên 1 điều quan trọng là đã đầu tư JSS cũng như các cái khác đều phải xác định 1 khoảng thời gian tương đối mới có thể thu vốn và sinh lãi. Cụ thể JSS thì phải tầm 2 tháng trở lên. Bác có thể tự cân nhắc và quyết định. :binhsua06:

Upvote 0
dẹp vào manh tay đi cậu ơi
cái này thì ok nhất rùi

C nói như kiểu là admin nhỉ, không có gì là chắc chắn hết, liều thì ăn nhiều mà thôi. Nhưng thời điểm hiện tại đầu tư là ok, không vấn đề gì cả. vì các pos mua sau ngày 7-4 sẽ không bị ảnh hửong gì của đợt reset này.

Upvote 0
chờ reset xong đi .

Upvote 0
chờ reset xong đi .

admin đã thông báo chắc nịch là pos mới sẽ không bị ảnh hưởng, người ta là trang đầu tư lớn, làm ăn phải uy tín chứ, nhất ngôn tứ xuất, tứ mã nan truy.

---------- Post added at 05:30 PM ---------- Previous post was at 05:25 PM ----------

Hôm qua JSS không thấy lãi nhỉ, thôi để sau restart rồi dep mạnh luôn ;)

Hôm qua một số người được chia lãi, một số không ( mình nằm trong số không được chia, có bạn hỏi admin thì nó bảo ngày hôm nay sẽ cộng dồn vào)

Upvote 0
Cho mình post bài ké với nhé.
Giờ mình đang có 1 số vốn ít ỏi (khoảng 50$). Vậy mình đầu tư vào JSS có được không nhỉ? Mới bước chân vào MMO nên khong biết đầu tư vào đâu.
P/s: Mình đã chuẩn bị sẵn "nồi cơm điện" rùi mấy pro cứ ném gạch thoải mái nhé, mình nhận hết :binhsua01: (Mới vào nghề nên chắc phải bị ném gạch vài lần mới mong thông minh ra được 1 tí :binhsua168: )

Upvote 0
Cho mình post bài ké với nhé.
Giờ mình đang có 1 số vốn ít ỏi (khoảng 50$). Vậy mình đầu tư vào JSS có được không nhỉ? Mới bước chân vào MMO nên khong biết đầu tư vào đâu.
P/s: Mình đã chuẩn bị sẵn "nồi cơm điện" rùi mấy pro cứ ném gạch thoải mái nhé, mình nhận hết :binhsua01: (Mới vào nghề nên chắc phải bị ném gạch vài lần mới mong thông minh ra được 1 tí :binhsua168: )
Cậu có LR hay AP, LR thì đổi qua AP rồi chiến, chắc ăn thì chơi cỡ 2/3 thôi, JSS nhé :D

Upvote 0
Mình chỉ có tiền mặt thui àk. Chưa ex ra nữa. Đang phân vân xem chiến thằng nào được thì mới ex.
Mới vào nghề này, nên mình tính chiến 1 thằng chắc ăn nhất đế kiếm ít vốn và kinh nghiệm :m186:
@cocio112, @macham. Tks 2 pro nhé. nick mới reg nên chưa đủ d/k để tks. :binhsua02:

Last edited by a moderator:
Upvote 0
chưa tìm được upline thì tìm của bác sharingtb hoặc lumzechai mà chiến, không thì pm mình nhé :binhsua07:

Upvote 0
Không hiểu tại sao này h không thể nào login JSS được, gõ capcha toàn bị sai. Mặc dù gõ đúng mà vẫn báo sai >"< Có ai bị giống mình ko?

Upvote 0

Một là bây giờ,hai là để sau Reset mấy ngày!!!!

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,848
Latest member
Hiuus
Back
Top Bottom