Ask Có nên chiến Offer giai đoạn này ???

làm bao nhiêu ,trả nợ tiền sock bấy nhiêu.ôi tui giàu quá :binhsua07:
bạn cứ chiến đi,biết đâu tốt hơn cạp :)

Bạn cứ lướt qua thử mục Offer Referrer xem 1 chút đi... Ngày qua ngày vẫn có người tuyển vẫn có người xin làm. Thế là đủ hiểu rồi. Còn muốn làm thì chắc chắn phải đặt quyết tâm và cố gắng rồi lại cố gắng nữa để tìm hiểu về nó. Chúc bạn sớm kiếm được những $ đầu tiên từ offer :binhsua15:

muốn có tiền mà sợ khó ... vậy thì khỏi làm đi
muốn biết ăn dc hay ko thì tự trải nghiệm,
thử hỏi trên đời có mấy ai thật lòng
topic nhảm

Cái gì cũng phải có lúc khó khăn,phải biết vượt qua khó khăn mới thành công lớn được,mình khuyên bạn hãy bắt đầu đi :binhsua14:

Mình cũng mới ngâm cứu cái này. Mới làm lead chẳng đc bảo nhiêu nghĩ cũng nản quá, những con down mạng chậm down mãi k xong, quyết tâm k biết còn đc bao lâu nữa đây. Cũng tính cạp kiếm thêm $

Mình cũng mới ngâm cứu cái này. Mới làm lead chẳng đc bảo nhiêu nghĩ cũng nản quá, những con down mạng chậm down mãi k xong, quyết tâm k biết còn đc bao lâu nữa đây. Cũng tính cạp kiếm thêm $
Chơi cáp quang loại 3,4 triệu 1 tháng xem có nhanh hơn không? phải "chải nghiệm" chứ.

Người cạp thì nhảy qua Off , Người off thì nhảy qua cạp =.= ! Em newbie biết đâu là định hướng tốt đây =.= !
Cái đấy gọi là người bên ngoài thì muốn nhảy vào, người bên trong thì muốn nhảy ra đó b, trong chán ngoài thèm :binhsua08:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,897
172,983
Latest member
tigergiabaonhieu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week