• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Có một sự khan hiếm Bitcoin đang diễn ra.

Bây h BTC nổi tiếng rồi, nhiều đại gia đều ầu tư, cả bọn rửa $ nữa nên giá vẫn cao thế này thôi. Trừ khi tổ chức nào can thiệp vào thì giá mới thay đổi lớn

btc là cái loằn gì thế anh em :oops:

PPC thì sao bạn. cũng tăng giảm giống các coin khác ak. hôm qua LTC tăng khá mạnh trong khi đó PPC không tăng gì cả. Mình đang trữ tiền ở PPC giờ có nên bán ra không :)

PPC thì sao bạn. cũng tăng giảm giống các coin khác ak. hôm qua LTC tăng khá mạnh trong khi đó PPC không tăng gì cả. Mình đang trữ tiền ở PPC giờ có nên bán ra không :)
PPC mình bán hôm qua lúc 7.14 rồi. PPC chưa đến lúc phải tăng. Bạn để ý đợt này tăng giá không phải vì sốt, bong bóng như lần lên 1000 bữa trước mà lần này lên là do khan hiếm vì nhu cầu thực + một số mục đích khác mà ra. PPC không có lý do gì để tăng giá trong đợt này cả.

mà hình như đợt này ít đại gia mua nhỉ,mai đinh bán mà không thấy bác nào giao mua mấy bán trên site auto thi rate thấp tè

mà hình như đợt này ít đại gia mua nhỉ,mai đinh bán mà không thấy bác nào giao mua mấy bán trên site auto thi rate thấp tè
TÍnh chất tăng giá của đợt này đã có mầm móng từ trước đó rồi. Sự tăng này do thông tin tốt về bicoin lan tỏa từ khắp nơi trên thế giới chứ ko phải từ phía Trung Quốc. Cụ thể hơn thì mình tạm không nói ở đây. Nói tóm lại là do khan hiếm BTC mà ra chứ ko phải có 1 bàn tay nào thâu tóm cả.

Lần tăng giá này làm cho nông dâm của TQ điêu đứng rồi.

FTC liệu có sắp tăng ko nhỉ bác candy?

giờ không có money đầu tư chắc đợi 100 năm nữa giàu có rồi đào bitcoin quá

Sắm máy đào bỏ vốn 50-100 triệu hơn 1000$ dollar vãi quá

Cái đó gọi là biến động. Có biến động thì mới tạo ra sóng. Có biến động mới tạo ra thị trường thật. Có biến động mới sinh ra tiền.

USD/VNĐ cũng biến động.
USD/EUR cũng biến động
VND/CNY cũng biến động.
...
Sao chẳng thấy ai nói tới.
Cái gì cũng có giá biến động cả. Biết đường mà lần thì giàu hoặc kiếm tiền từ nó được. Muốn biết đường thì phải học, phải trả đủ thứ học phí.

Sorry bác chủ TOP . cho mình hỏi bác có học gì về kinh tế ko thế , BTC là cái nồi gì mà so sánh với Forex.
USD/VNĐ
USD/EUR
VND/CNY
các cặp tiền tệ trên đều lấy cơ sỡ 1 nền kinh tế quốc gia ra để so sánh BTC chỉ là ảo ko thế so sánh ngang như thế được. BTC chỉ là công cụ rửa tiền đầu cơ của các tổ chức ko chính phủ nào bảo trợ có rủi ro người chơi tự chịu. còn Forex nó so sánh = cả nền kinh tế đất nước ko có chuyện lên xuống thất thường trong 1 thời gian ngắn được. Xin bác đính chính lại về BTC nó là ảo đừng PR quá cố và so sánh như kẻ mê mụi về lợi nhuận lôi kéo nhiều người vào để tăng giá BTC trục lợi cho mình. mình xin đính chính BTC là ảo còn Forex là thật xin bác đừng lôi ra so sánh như kẻ vô học như thế

Sorry bác chủ TOP . cho mình hỏi bác có học gì về kinh tế ko thế , BTC là cái nồi gì mà so sánh với Forex.
USD/VNĐ
USD/EUR
VND/CNY
các cặp tiền tệ trên đều lấy cơ sỡ 1 nền kinh tế quốc gia ra để so sánh BTC chỉ là ảo ko thế so sánh ngang như thế được. BTC chỉ là công cụ rửa tiền đầu cơ của các tổ chức ko chính phủ nào bảo trợ có rủi ro người chơi tự chịu. còn Forex nó so sánh = cả nền kinh tế đất nước ko có chuyện lên xuống thất thường trong 1 thời gian ngắn được. Xin bác đính chính lại về BTC nó là ảo đừng PR quá cố và so sánh như kẻ mê mụi về lợi nhuận lôi kéo nhiều người vào để tăng giá BTC trục lợi cho mình. mình xin đính chính BTC là ảo còn Forex là thật xin bác đừng lôi ra so sánh như kẻ vô học như thế
Kinh nhỉ!
mình là dân chụp ảnh dạo đó bác.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,968
171,039
Latest member
DyDyMMO
Back
Top Bottom