• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Có lên mua ác Paypal không nhỉ???

mrkutjt

Junior
Reactions
76
MR
0.000
Insuree Balance
0
Mình đang có nhu cầu cần một ít acc paypal có thể nhận đc tiền từ site
chỉ cần reg lâu lâu tý và có vài giao dịch là ok
với nhu cầu như vậy thì a e cho hỏi liệu lên mua hay tự reg
thank a e

mua cho nhanh !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

tự reg cho lành :):)

Mình đang có nhu cầu cần một ít acc paypal có thể nhận đc tiền từ site
chỉ cần reg lâu lâu tý và có vài giao dịch là ok
với nhu cầu như vậy thì a e cho hỏi liệu lên mua hay tự reg
thank a e
cau oi lh to nhe co 3 acc 5 thang can ra di gia re nhieu gd , yahoo : ngoisaocodon_150992

mua cho nhanh !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
hjhj cũng muốn mua nhưng h 4rum mình k có ai sell nữa thì phải ...kiểu này chắc phải reg quá
mà reg thì hơi mất time

Con vai con ko su dung. Bac can thi pm chu ky. Gia beo thoi.

Được giá là vẫn sell àg. Tớ có mấy cái acc unver mấy năm roài, mua thì inbox giá đi ta để cho

Được giá là vẫn sell àg. Tớ có mấy cái acc unver mấy năm roài, mua thì inbox giá đi ta để cho
có gì inbox cho mình cái yh nha

Đang cần pp vn lâu năm nhiêu giao dịch , Lastname = Hoang đây. ai có PM inbox mình vs nhé

Theo mình thì k nên mua trừ khi người bán acc là người bạn biết rõ.

Mình có cái mới vừa mới tạo thôi, very rùi. Nhưng ko có nhu cầu dùng. Muốn bán đây.

loại unver có vài giao dịch, > 6 tháng, mình còn cả gần 300 acc, ai cần cứ pm, keke

Announcements

Forum statistics

Threads
419,033
171,081
Latest member
vicoappcom

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom